Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดให้ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดให้ทีคับ

อยากเปลี่ยนการ์ดจอ เพราะคอมพ์ที่ซื้อมาเป็นสำเร็จรูป E4700 2.60 GHz ram 2 g แต่การ์ดจอ
    9300GE คิดว่า อีก 6 เดือนรุ่นไหนในตอนนี้ดีสุดคับเพราะ อีก 6 เดือน เงินออกประมาณ 10,000 บาท

งบขนาดนี้ดู 4870 gtx260 ก็ดีนะ แต่ต้องดู psu ด้วย

Comment

เป็นผมรอจนถึงเงินออกดีกว่าครับ ตอนนี้อย่าเพิ่งเลือกเลย อิกหกเดือนไม่แน่มีรุ่นใหม่มา ของเก่าราคาตกครับ ค่อยดูตอนนั้นยังทันครับ

Comment

อีก 6 เดือนมาตั้งกระทู้ใหม่นะครับ.....อิอิ

Comment

Working...
        X