Announcement

Collapse
No announcement yet.

เออถามหน่อยครับ ทำไมผมปรับความละเอียดcrysis warhead เป็น1680x1050 ไม่ได้อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เออถามหน่อยครับ ทำไมผมปรับความละเอียดcrysis warhead เป็น1680x1050 ไม่ได้อ่ะครับ

เออถามหน่อยครับ ทำไมผมปรับความละเอียดcrysis warhead เป็น1680x1050 ไม่ได้อ่ะครับ
    ทั้งๆที่จอก็มีความละเอียดถึง แล้วการ์ดจอก็ไหวอ่ะครับ แต่พอปรับแล้วกด apply มันก็กลับไป1024x768 อีกอ่ะครับ รบกวนหน่อยนะครับ (ผมปรับความละเอียดเป็นอันสุดท้ายทั้งหมดนะครับ เพราะดูสเป็คแล้วมันไหวอ่ะครับ)

ขอทราบสเปคด้วยครับ

Comment

อยากรู้เหมือนกันครับ ยังทำไม่ได้เลย spec เครื่องผมตามลายเซ็นนี้นะครับ ใครทราบรบกวนบอกด้วยนะ

Comment

ขุดมาทำไมเนี่ย ......

Comment

Working...
        X