Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ Notebook เข้ามาหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ Notebook เข้ามาหน่อยครับ

คือ ผมพึ่งซื้อ Notebook มา แล้ว ตอนแรกๆ ก็ ปกติ ดี
    แล้วทำไมหลังๆ ตอน ปิดเครื่อง Shut down มันช้ามา นานมากจิงๆๆ จนเหมือนกับ Hank อ่ะ ทั้งๆ ที่ ตอนแรกไม่เป็น แต่เล่นเกม ทำ ไร ได้ปกติครับ

ไม่ทราบว่าเป็นที่อะไรอ่ะ คือ ใช้ Vista Home premium ครับ

ช่วยที

ลงพวก โปรแกรม ช่วยดูแลเครื่อง ดูนะ

แนะนำ Advancee system care อาจช่วยได้

มีหลายตัวนะ ลองๆใช้ดู อาจช่วยได้ perfect disk กะดี เร็วขึ้นเลยล่ะ ถ้าทำผ่าน

Comment

Working...
    X