Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอย lcd 22 มาวันนี้มาดูให้หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอย lcd 22 มาวันนี้มาดูให้หน่อย

สอย sumsung 22นิ้ว 2233BW มา 6090 บาท ไม่ทราบว่าได้ไหมราคานี้ แล้วรุ่นนี้ดีไหม รู้สึกขอบจอบนล่างมีแสง ขาวๆนิดๆ เวลา ฉากดำ

เปิดแสงเยอะ ระวังตาจะเสียเอา

Comment

ใหญ่โต ดี ละลานตา มากมาย หรอยๆๆ

Comment

ซื้อมาแล้วอย่าได้ถามครับใช้ให้สุขใจพอ

เกิดไปเจอที่อื่นถูกกว่า ช้ำใจเปล่าๆ

Comment

ถูกแล้วครับ

Comment

ซื้อวันเดียวกัน แต่ถูกกว่าผมอีก

ผมซื้อมา 6190 บาท

แบคกราวน์สีดำ ขอบจะมีแสงลอดออกมานิดๆ ผมก็เป็นครับ หายห่วงจ้า

Comment

ผมซื้อ 2233sw มาจากพี่ในนี้ 5400 คับ

Comment

ก่อนซื้อไม่คิด มันคิดหลังซื้อ เอ๊ะยังไง ส่งสัยซื้อตามชาวบ้านไม่ได้เลือกเองรึเปล่า

Comment

เมื่อวานไปเดินโลตัสแถวบ้านเห็นขาย 62xx ก้อแปลกใจปกติเห็นแต่จอกาก ๆ

Comment

Working...
                  X