Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไปพันทิพย์มา เจอเสื้อOCZ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไปพันทิพย์มา เจอเสื้อOCZ

พอดีไปเก็บเช็คลูกค้า แถวประตูน้ำ ขากลับเลยแว๊ปเข้าพันทิพย์ซะหน่อย โดดงานเล็กน้อย ปล่อย ภริยาเฝ้าสวน เดินเข้าไปเจองาน ที่ลานชั้น1 สพตาพริทตี้ตาคม - -* ทำไรไม่ได้ มุ่งหน้าไป JEDI ฝั่งซ้ายมือ พอเดินมาถึงร้าน ที่ผมสะดุดตาคือ มีผู้ชาย สูงใหญ่ ใส่เสื้อ OCZ นั่งอยู่หน้าร้าน JEDI สั่งเด็กร้าน ประกอบคอมอยู่ ที่สำคัญ บอกเด็กร้านที่กำลังประกอบเครื่องว่า ประกอบเป็นหรือป่าว555
    สติกเกอร์ที่ติดหน้ากากเคส ดึงออกมาดิ อะโหโชว์เทพด้วย แต่ไม่ได้ดูอยู่นานน๊ะครับรีบจัด ไปได้ของแต่งเคสมา2-3 อย่าง
    อ้อ เจอน้องVIRUS BC ด้วย ปรกติมากันแฟนสาว วันนี้มากับเสี่ย เอะยังไง
    อ้อแล้วที่ BTS JJ เจอคนกำลังซื้อขาย VGA 1คู่
    เป็นใครกันมั่งรายงานตัวด้วยครับ
    1....ผู้ใส่เสื้อ OCZ ประกอบคอมที่ JEDI
    2...:ซื้อขาย VGA BTS จตุจักร์ 1คู่
    3. เสื่ยข้างกายน้อง VIRUS BC 55555
    ข้อ3อยากรู้มักๆๆ

มีเสียเลี้ยงแล้วหรอครับ เดียวนี้ 55+

ว่าแต่ผมอยากได้เสื้อ ocz อ่าตอนนั้นซื้อไม่ทันนน

Comment

อู้ว แฉอีกแล้ววว

Comment

แฉแต่เช้า

Comment

555 โอนอีก เรา พอดีไปเดินซื้อของ กับ พี่ตี๋ คนดังแห่ง OCZ ไงครับท่าน อิอิ ตอนที่ท่านสะกิดผมไม่ได้เอะใจเลยครับ นึกว่าคนเดินผ่านไปมาแล้วเบียดๆกัน แต่พอหันไปมอง อ้าวววว เจอท่าน @MoNsTeR@ นี่เองอิอิ
          ปล.ขาย Logitech G7 ก็ได้ตังไม่ครบอีก คนซื้อบอกกระเป๋าตังหาย อย่าลืมโอนส่วนที่เหลือมาให้ผมด้วยนะท่าน เลยกลายเป็นหนี้พี่ตี๋เลย หุหุ หมุนเงินไม่ทัน

Comment

พี่ตี๋นี่เอง คราวหน้าต้องชวนไปรัชดา เพราะหน้าตาพี่ตี๋ให้ไปแถวนั้น55555

Comment

Originally posted by @MoNsTeR@ View Post
              พอดีไปเก็บเช็คลูกค้า แถวประตูน้ำ ขากลับเลยแว๊ปเข้าพันทิพย์ซะหน่อย โดดงานเล็กน้อย ปล่อย ภริยาเฝ้าสวน เดินเข้าไปเจองาน ที่ลานชั้น1 สพตาพริทตี้ตาคม - -* ทำไรไม่ได้ มุ่งหน้าไป JEDI ฝั่งซ้ายมือ พอเดินมาถึงร้าน ที่ผมสะดุดตาคือ มีผู้ชาย สูงใหญ่ ใส่เสื้อ OCZ นั่งอยู่หน้าร้าน JEDI สั่งเด็กร้าน ประกอบคอมอยู่ ที่สำคัญ บอกเด็กร้านที่กำลังประกอบเครื่องว่า ประกอบเป็นหรือป่าว555
              สติกเกอร์ที่ติดหน้ากากเคส ดึงออกมาดิ อะโหโชว์เทพด้วย แต่ไม่ได้ดูอยู่นานน๊ะครับรีบจัด ไปได้ของแต่งเคสมา2-3 อย่าง
              อ้อ เจอน้องVIRUS BC ด้วย ปรกติมากันแฟนสาว วันนี้มากับเสี่ย เอะยังไง
              อ้อแล้วที่ BTS JJ เจอคนกำลังซื้อขาย VGA 1คู่
              เป็นใครกันมั่งรายงานตัวด้วยครับ
              1....ผู้ใส่เสื้อ OCZ ประกอบคอมที่ JEDI
              2...:ซื้อขาย VGA BTS จตุจักร์ 1คู่
              3. เสื่ยข้างกายน้อง VIRUS BC 55555
              คนใส่เสื้อนั้น รู้สึกจะเป็นเจ้าของร้านเจไดนะครับ ตัวสูงใส่แว่นใช่ป้ะครับ

Comment

Originally posted by @MoNsTeR@ View Post
                ผมก็เจอนะครับ 1 คน อยู่ร้านหูฟังอะครับ เฮียมั่นคงGADGET นึกว่าพี่ไอซ์ครับ หุ่นเหมือนเลย ที่พันทิพย์งามวงวาน อึ้งเลยครับ แต่ไปถามเขาแล้วเขาบอกไม่ใช่

Comment

พี่ตี๋นี่เอง คราวหน้าต้องชวนไปรัชดา เพราะหน้าตาพี่ตี๋ให้ไปแถวนั้น55555
                  ออกจะมาดนักธุระกิจ

Comment

Originally posted by MajesticX View Post
                    คนใส่เสื้อนั้น รู้สึกจะเป็นเจ้าของร้านเจไดนะครับ ตัวสูงใส่แว่นใช่ป้ะครับ
                    สงสัยเจ้าของล่ะมั้ง ส่วนใหญ่ จะเอาของร้านขวามือเพราะมีTKด้วย

Comment

Working...
                    X