Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีวิธีไหนบ้างครับที่จะเตะไอ้พวกโหลดbitออกจากวงแลนได้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีวิธีไหนบ้างครับที่จะเตะไอ้พวกโหลดbitออกจากวงแลนได้บ้าง

มีวิธีไหนบ้างครับที่จะเตะไอ้พวกโหลดbitออกจากวงแลนได้บ้าง เบื่อพวกมันจริงๆพอดีอยู่หอพักเนตช้าเพราะพวกมันอ่ะครับ ไม่รู้โหลดอะไรกันจริง ไม่แกรงใจห้องอื่นบ้าง วอนผู้รู้ช่วยทีครับสุดทนแล้ว จะหาข้อมูลทำงานไม่ได้เลย

เดินเคาะทีละห้องครับ หรือไม่ก็บอกเจ้าของหอดูครับ หอผมก็เคยเป็น เจ้าของหอถอดไล่สายทีละสายเลยครับ จนเจอตัว

Comment

Originally posted by Gzz View Post
      เดินเคาะทีละห้องครับ หรือไม่ก็บอกเจ้าของหอดูครับ หอผมก็เคยเป็น เจ้าของหอถอดไล่สายทีละสายเลยครับ จนเจอตัว
      ถูกต้อง

Comment

จ่ายตังแล้วก็ใช้ให้คุ้มก็ตามนั้น

Comment

เค้าเรียกว่าน้ำขึ้นให้รับตักครับ ไม่ผิดหรอกครับ แต่ว่ามันอยู่ทีความเกรงใจอะ หอเพื่อนผมโหลดกันทั้งหอครับ

Comment

ถ้าคุณหมั่นใส้มากๆก็หาขวดโค้กฟาดหัวเลยครับรับรองขวดไม่แตกเหมือนขวดเบียร์แน่ ขำขำนะอย่าไปทำจริงๆเข้าละ ของแบบนี้คงอยู่ที่สำนึกแล้วละความเกรงใจพวกเค้าคงไม่มีแล้วละครับ

Comment

เหอะๆ หอพักแถวลาดกระบัง มันโหลดกันกระจาย โหลดทั้งวันทั้งคืน

บางคนมันคงโหลดบิทเพราะรำคาญไอพวกที่โหลดก่อนอ่ะ ทำให้เล่นเกมแล้วแล็ค

ด้วยความหมั่นใส้ บังอาจทำเนตตูช้า มันเลยโหลดบิทด้วยซะเลย ช่วยดึงให้ช้าเข้าไปอีก หุหุ

Comment

ลุกขึ้นไปเตะเรียงตัวเลยคับ

Comment

ผมแนะนำว่า ให้คุณ ส่ง ไฟล์ใหญ่ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
                  ไปที่เครื่องมันเลย ครับ ท่ารู้ ตัว อาจจะทำให้ เครื่องมันช้าไปด้วย และ เครื่อง คุณด้วย เอิ๊ฏๆๆๆ

Comment

Originally posted by fist007 View Post
                    มีวิธีไหนบ้างครับที่จะเตะไอ้พวกโหลดbitออกจากวงแลนได้บ้าง เบื่อพวกมันจริงๆพอดีอยู่หอพักเนตช้าเพราะพวกมันอ่ะครับ ไม่รู้โหลดอะไรกันจริง ไม่แกรงใจห้องอื่นบ้าง วอนผู้รู้ช่วยทีครับสุดทนแล้ว จะหาข้อมูลทำงานไม่ได้เลย
                    ท่านก็ไปหาหาไวรัสตามมหาลัยมาปล่อยให้พวกมันจิ แน้นเอาของแรงๆๆๆ

Comment

ต้องไปคุยกะเจ้าของหอ ให้ บลอค บิทไปซ่ะครับ

Comment

ไปตบกะโหลกถึงห้องเลย

Comment

Working...
                        X