Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ได้ของมารีวิวอีกแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ได้ของมารีวิวอีกแล้ว

Bose M2
    Bose C2
    Bose on ear
    Dac magic

carart praradot
    ibasso D2

จะลองให้รีวิวตัวไหนก่อนดีครับ กำลังคิดอยู่จะเรียงรีวิวยังไงให้ไม่ล้น

ช่วยโหวตทีจะได้ อยา่กคนที่อยากฟังมากที่สุดไปน้อยสุดก่อน
    Last edited by punro937; 11 Feb 2009, 12:29:47.

รอทั้งหมด ครับ

เพราะไม่มีเงิน ซื้อ ฟังคนที่ ฟัง ก็มีความสุขแล้วววว

Comment

รีวิว ทุกตัวเลยครับ เปรียบเทียบกันให้หมดเลยคตรับ

Comment

โอเคจัดให้ อีก 8 วันก้อได้ DAC Magic แหละ

Comment

carart praradot ขอยืมฟังได้ไหมครับ จะมาเทียบกะ sx

Comment

M2 ครับ
            อยากรู้เป้นไง
            ขอเทียบกับ c5 + c2 ด้วยคับ

Comment

ทำงานไรเนี่ย ตังเหลือจัง อิอิ

Comment

dacmagic สั่งร้านไหนไปครับ ว่าจะสั่งมั่ง

Comment

Originally posted by soniqer View Post
                  ทำงานไรเนี่ย ตังเหลือจัง อิอิ
                  นักศึกษาครับ ใจรักมไ่จำกัดอายุ

เงินเดือนผมทีพ่อ่แม่ให้แหละครับแต่ว่าอดออมเก็บเอง

ดีกว่าเอาเงินไปกินเหล้า สูบหรี่ เที่ยว

ผมเลือกทางนี้ครับ

Comment

Originally posted by vrthestar View Post
                    M2 ครับ
                    อยากรู้เป้นไง
                    ขอเทียบกับ c5 + c2 ด้วยคับ
                    M2 ดีกับ C2 นั้นผมว่าถ้าสำหรับผมนั้น M2 จะกว่า ตรงเบสจะเยอะกว่า มีรีโมธด้วยนะ
                    แถมสำคัญ ตัวเล็กกระจิ๊ดริด

Comment

Originally posted by suek View Post
                      รอทั้งหมด ครับ

เพราะไม่มีเงิน ซื้อ ฟังคนที่ ฟัง ก็มีความสุขแล้วววว

อย่าพูดแบบนั้นเลยครับ ผมว่านะถ้าซื้อมือหนึ่งไม่ไหวค่อยๆแอบสอยมือสองก้อได้ครับจิงปะแหละ

Comment

เรียนอยู่เหมือนกันคับ
                        แต่กำลังจะทำงาน มีเงินเดือนละ
                        ไม่รู้จะเหลือเดือนเท่าไหร่
                        หุหุหุ

Comment

หุๆๆๆ ได้เดือนนึงเยอะอิอิ ของผมได้เดือน 3000 เอง จะกินยังไม่พอเรย จบแล้วกะว่าจ่ายเล่น ก็โดนสั่งให้เก็บอีก

Comment

ฮือๆๆ เอาใจช่วยนะครับรายได้ไม่เท่ากันใจรักเหมือนกันเป็นเพื่อนกันได้แล้ว

Comment

Dac magic ครับ

Comment

Working...
                              X