Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครว่าประกันของ ARC ดี ไม่จริงน่ะครับ มองข้ามไปได้เลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

การ์ดจอของผมก็หวังว่าอย่าพังเลย*0*

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      การ์ดจอของผมก็หวังว่าอย่าพังเลย*0*
      ไม่แน่นะ อาจจะให้ Upgrade GTX 285 เพิ่มตัง 500 ฿

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        ไม่แน่นะ อาจจะให้ Upgrade GTX 285 เพิ่มตัง 500 ฿
        งั้นรีบทำให้พังดีกว่า เง้อ..

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
          หัวอกเดียวกันเลยท่าน ผมก็ใช้อยู่ XFX 9800 GTX+ เหมือนของท่านเลย สาธุอย่าพังเลยเสียวๆๆ

Comment

Originally posted by TWK. View Post

จะรีบเคลมเลยย

555+

Comment

Originally posted by sophon View Post
              หัวอกเดียวกันเลยท่าน ผมก็ใช้อยู่ XFX 9800 GTX+ เหมือนของท่านเลย สาธุอย่าพังเลยเสียวๆๆ
              ผมว่ารุ่นนี้ถ้าช่วงนี้พังคงไม่เป็นไรคงมีของให้เคลม

แต่ต่อไปพอรุ่นนี้เริ่มหายไป ก็คงจะเจอกรณีเดียวกับ จขกท. ครับ

Comment

Originally posted by ghostonline View Post
                1 ความคิดเห็น โดนเหมือนกัน ศูนย์เซียร์ พนักงานผู้ชาย เราด่าซะกะจุย เอาของกาก มาแลกกับของดี ทั้งๆที่ก่อนหน้าจะไปรับของก็บอกแล้วว่าไม่เอารุ่นที่จัดให้ มันก็ยังจัดมา แล้วบอกว่าพึ่งเห็นของวันนี้ -*- ก็โดนเราเทศไป ยังมีหน้ามาบอกว่า ถ้าจะเอารุ่นอื่น ก็ต้องเพิ่มเงิน เออ ก็อะนะ สงสัยจะเป็นเทคนิคการตลาดของ ARC ก็เป็นได้ เอาเป็นว่า เน่าจิงๆ ARC รอมาเป็นเดือนและ ยังมีอ้างอีกนะ ที่ช้าเพราะโรงงานปิดตรุษจีน........ว่าไปนั่น นี่เอาของไปเครม ยังต้องเสียเงินอีกหรอฟร่ะ เนี่ย
                รู้สึกจะโดนนโยบายARC คล้ายๆกัน เครมไป ได้ของห่วยกว่ารุ่นที่ส่งเครมกลับ จะเปลี่ยนรุ่นต้องเพิ่มตังที่ไม่คุ้มอย่างแรง

Comment

ไปศูนย์ใหญ่ ถนน 345 ซะ ถ้าไปได้นะ ได้ของใหม่ตอนนั้นชัวร์(ถ้ามีของกับประกันไม่เกิน ปี1นะ) ศูนย์เล็กๆ เป็นทุกที่

Comment

arc เลิกแล้วครับหุหุ

Comment

Originally posted by hahatheone View Post
                      ไปศูนย์ใหญ่ ถนน 345 ซะ ถ้าไปได้นะ ได้ของใหม่ตอนนั้นชัวร์(ถ้ามีของกับประกันไม่เกิน ปี1นะ) ศูนย์เล็กๆ เป็นทุกที่
                      ศูนย์ใหญ่ หากใครถ่อไปได้ ประกันไหนๆ หากเชคของแล้วมีของอยู่ เขาก็เปลี่ยนให้ทุกประกันแหละครับ ศูนย์ARC โค ตะ ระ ไกลสุดๆ ค่าเดินทางก็ไม่คุ้มแล้ว

Comment

แจ้ง ARC ให้ละคับ เขารับเรื่องไว้ละคับ

Comment

ARC ซื้อ xfx 8800gs ประกันนี้มาอาทิตย์เดียวเสีย ส่งไปเคลมบอกของขาดต้องส่ง ต่างประเทศ คิดดูละกันครับ

Comment

ของผมเพิ่งเครม 7900GS ไป ได้ 7900GT กลับมาไม่ต้องเพิ่มเงินสักบาท

เครมที่เซียร์ละครับ เข้าใจเค้าบางเวลาอาจคุยด้วยไม่ดี อาจเป็นเพราะช่วงอารมณ์ แต่สุดท้ายเค้าก็รับผิดชอบ ดีกว่าเอาเราไปทิ้งๆขว้างๆ ไม่ได้ของสักชิ้น

Comment

ตอนของผม 7900gs xxx m600 ประกันเหลือ 2 ปี ไปเคลม ให้ + เงิน 3500 เอา 8800gs แทนต่อได้เหลือ 3000 สรุปได้ 8600gt xxx zalman มาไม่ต้องเสียเงิน

------------------------------
                              ram ocz bus 800 4gb gold xtc ไปเคลมของไม่มีให้เพิมเงิน 800 เอาตัว platinum แทนต่อได้ 500 ผมไม่เอารอเอาของผ่านไป 6-8 วันโทรมาบอกเพิ่ม 300 เอาตัว platinum ได้ของเลยผมไม่เอารอของได้ สรุป ได้ตัว platinum มาบอกตัวเดิมไม่มีของเอาตัวนี้แทนเกือบเสียเงิน 800 แล้วสรุปเสียเงินอย่างเดียวถ้าอยากได้ของทันที

Comment

ของผมก็เป็นครับ เอา 8600GT DDR3 เคลมไปเกือบเดือนแล้วครับ(วันที่ 16 ก.พ. 52 จะครบเดือน)ยังไม่มีวี่แววว่าจะได้คืนมาเลยครับ อีกอย่างยังโทรมาบอกผมว่าของหมด .....ซะงั้น แต่ดีที่ยังมีออนบอร์ดใช้

Comment

Working...
                                X