Announcement

Collapse
No announcement yet.

oc แบบ XtremeTuner

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• oc แบบ XtremeTuner

9600 gso oc ช่วยสอนทีครับ คือไม่รูว่าต้องเพิ่มไฟ pci-e ในไบออสรึเปล่าครับ ผมปรับ mem1200 ปรับ shader 1600 ปรับ core 700 แค่นี้เองครับเข้าcrysis ค้าง บางทีก็หน้าเดสทอปสีมันเพี้ยนแล้วก็ค้าง ไม่รู้ว่าต้องมาปรับตรงไหนมั้งอ่ะครับ ใครเทพมาสอนทีครับ ขอบคุณครับ

รอผู้รู้ครับ

pci-e ผมว่าไม่น่าเกี่ยวนะครับ

Comment

ดาน

Comment

ดันอีกที oc ไม่เปนครับ

Comment

XtremeTuner เล่นจนพังไปล่ะ เครมมาใหม่เลยไม่กล้า อิอิ

Comment

ผมเคยตอบไปแล้วครับ แต่ไม่สนใจกัน

Comment

Working...
            X