Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถาม ทุกท่านที่ใช้ AMD x2 5600+ ว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถาม ทุกท่านที่ใช้ AMD x2 5600+ ว่า

อยากรู้ว่า ท่านที่ใช้ X2 5600+= 2900 ลากได้ไกลสุดเท่าไหร่

คือว่า ผมปล้ำมัน มานานแล้วตั้งแต่ซื้อ มาและก้อไม่เลิกปล้ำซักที

ได้ 3.1 มั่ง 3.2 มั่ง 3.3 มั้ง 3.4 มั้ง แต่ไม่เกิน 3.5

ใส้ของมันก้อมี
    Ecs780gma
    x2 5600+
    ram Lanfest 2*1G
    zink แซวแมว กลมๆแดงๆ
    psu 650w
    GF 9600gt 512mb 700/1800 Oc
    hdd 160g+80g
    พัดลม 12cm 5ตัว 8cm 1ตัว

อยากทราบว่า ท่านที่ใช้ ลากได้เท่าไหร่ละ ใช้งานจริงที่เท่าไหร่ ครับ

ผมจะได้เลิกปปล้ำมันซักที เพราะว่าปล้ำมัน ปล้ำไปปล้ำมาจนเหนื่อย ทั้งคู่ละ

ซื้อมา 4เดือนจะ5 เดือนละปล้ำกัน ไม่เลิกซักทีตอนนี้หยุดอยู่ที่ 3.3 คับใช้งานได้จริงจนถึงตอนนี้

หรือว่ามัน สุดแค่นี้ คับอยากรู้ว่าที่สุดมันเท่าไหร่

ขอบคุณทุกท่านสำหรับคำตอบ และความคิดเหนคับ
    Last edited by JetDo_Craf; 10 Feb 2009, 15:18:02.

ประมาณนี้แหละครับ สุดความสามารถ MB แล้วครับ รุ่นนี้ ลดตัวคูณไม่ได้มั้งครับ เลยเพิ่มบัสได้ไม่มากเท่าไรครับ

Comment

แรงๆ
      โหดมากเทส ORTHOS ตั้งหลายตัว
      ส่วนตัวไม่ชอบเทสเลย หิหิหิ

Comment

มีด้วย หรอ ATI 9600 GT งง

Comment

เคสตระการตา ^^

Comment

Originally posted by Frankie View Post
            มีด้วย หรอ ATI 9600 GT งง

555 พิมผิด

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              ประมาณนี้แหละครับ สุดความสามารถ MB แล้วครับ รุ่นนี้ ลดตัวคูณไม่ได้มั้งครับ เลยเพิ่มบัสได้ไม่มากเท่าไรครับ

เต็มที่ได้ 14.5*238 คับ บูทเข้าวินโดวได้เฉยๆ ไฟสุดบอด

ได้ 3451 คับ รัน super pi ได้ 27.5คับ

Comment

ทั้งแรง ทั้งคุ้ม แจ่มเลย

Comment

ผมใช้อยู่ บอร์กิ๊กาบ๊วย อัดไฟสุดบอร์ด 1.5 V ลากได้ ประมาณ 3.4 อ่ะครับๆ

Comment

ตัวคูณสูงสุดได้ 14.5

Comment

อุณหภูมิอยู่ที่กี่องศางับๆ

Comment

Originally posted by krittamet View Post
                        อุณหภูมิอยู่ที่กี่องศางับๆ
                        เดิม 18-20คับห้องแอร์ Full load 38-42 ห้องแอร์

ปิดแอร์22-24 Full load 45-48 คับ
                        Last edited by JetDo_Craf; 10 Feb 2009, 16:52:05.

Comment

เย็นมากมาย
                          น่าอิจฉาจริงๆ (ห้องเย็นๆ)

Comment

รูปเคสท่านรูปแรกผมนึกว่าซานติก้า ขออภัยนะ ผมแซวเล่นๆ

Comment

แล้วใช้งานได้จริงใหมครับ เช่นเรนเดอร์หนังเล่นเกมส์

Comment

Working...
                              X