Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจก windows 7 beta ฟรีที่ Comworld

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แจก windows 7 beta ฟรีที่ Comworld

คาบข่าวมาบอกครับ

คาบข่าวมาบอกใครที่ยังไม่ได้ลอง windows 7 ที่งาน comworld มีเวิร์กชอป windows 7 ให้ชมพร้อมแจกแผ่น windows 7 พร้อมคีย์ ใช้ได้ถึงเดือนสิงหานี้ (ยังไงเราก็มีวิธีทำให้ใช้ได้ยาวอยู่ดี) ใครไปเจอกันได้ครับ ป๋มไปแน่นอน 555 ของฟรีชอบ

เกือบลืมมีเฉพาะ วันที่ 12-13 ก.พ. เวลา 15.00น. นะครับไปวันอื่นหมดสิทธินะ

อดแดรก เรา ติดงาน ว่างแตวันอาทิตย์วันเดียว เซ็งเป็ด

Comment

แฮอะ ๆ ๆ โหลดที่เว็บ microsoft ก็ได้นิครับ โหลดมาแล้ว แถมคีย์ให้ด้วย
      ส่วนตัวทำให้ใช้นานผมว่าไม่เห็นจะเป็นเลยนิครับ ยังไงก็ต้องมีตัวไหม่มาอยู่ดี

Comment

ออก build 7022 แล้วนะคับ

Comment

เดี๋ยวไปเอา พอดีที่ทำงานอยู่ใกล้

Comment

เซงเปร็ดครับ
            ลงเสร็จเเล้ว
            ปัญหาไดรเวอร์เยอะ

เลยลง XP เหมือนเดิมเฟี้ยวเงาะ

Comment

Working...
            X