Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยคิดหน่อยครับระหว่างศึก A ชนA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยคิดหน่อยครับระหว่างศึก A ชนA

คือว่าตอนนี้
    ผมคิดอยู่ว่าสนใจASUS EEE PC 1000HIMR XP
    กับacer aspire one A150ครับ

ทั้งสอง มีอะไรเหมือนๆกันครับ
    ราคาพอๆกันแพ้ถูกไม่กี่บาท

เดิมทีใช่aspire one รุ่นแรก

แต่ถามคนขอบasusก็บอกของตนดีกว่าacer
    ถามคนชอบฟcerก็บอกของตนดีหว่าasus

คิดละปวดหัว

ใครมีรายละเอียดลึกๆกว่านี้หรอการทดสอบต่างๆนาๆที่พอจะเป็นการโน้มนาวใจ
    ว่า ทำไมผมถึง ไปอยู่พวกคุณหน่อยครับบ

อีกเรื่องครับไปซื้อร้านไหนดีครับ ที่มีของรุ่นระหว่างนี้ ให้ลองเล่น แล้วราคาโอเค
    ปล. อยู่เชียงใหม่เด้อ ครับ
    Last edited by Cmoat; 10 Feb 2009, 15:52:08.
Working...
X