Announcement

Collapse
No announcement yet.

Burnout paradise ขนาด 3.21 GB ตัวเต็มหรือป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Burnout paradise ขนาด 3.21 GB ตัวเต็มหรือป่าวครับ

ช่วยตอบทีครับ ลงเสร็จสรรพ ได้ขนาดเเค่นี้ ไรว้าาาาาาาาาาาา
    Last edited by deeperman; 10 Feb 2009, 17:51:12.

ของผมก็เท่าเนี้ยครับ เล่นจาจบและ

ปล. บางทีก็งงๆ ภาพก็สวยดี ระบบก็ดีนะ แต่ขนาดเล็กจังวุ้ย สงสัยทำมาดี

Comment

ขอบคุณครับ เเต่อยากได้ความเห็นเพิ่มเติมอีก อยากทราบว่าตัดMovies ออก หรือ ระบบที่จำเป็นออกด้วยหรือป่าว

Comment

ไม่หรอกครับ ผมว่ามันคืดตัวเต็มเเหละ ของผมลงเเล้วก็เท่ากันอ่ะครับ

Comment

ถูกแล้วจ้ะ อย่าไปยึดติด กับเกม ตอนนี้ ที่ กินเนื้อที่ อลังการ ทั้งนั้น มากเกินไปซิ

โหลดมา ยัง 2.92 G เองนะ ลงกะ ราวๆนั้นแหละ

Comment

Originally posted by Violent View Post
            ถูกแล้วจ้ะ อย่าไปยึดติด กับเกม ตอนนี้ ที่ กินเนื้อที่ อลังการ ทั้งนั้น มากเกินไปซิ

โหลดมา ยัง 2.92 G เองนะ ลงกะ ราวๆนั้นแหละ
            เท่ากันเลย

แต่ไม่เห็นรู้สึกว่าตัดอารายออกไปเลย

Comment

เห็น ISO ของ 360 ตั้ง 6จิ๊ก+

แต่ก็ดีแล้วครับ ไม่เปลืองฮาร์ดดิสก์ดี ^ ^

Comment

โหลดตัว rip มา 1.75gb อะ แต่แตกออกมา 3gb กว่าๆ ก็เล่นนะ

Comment

Working...
                X