Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมส์ PES09 ควรปรับ settings Display เท่าไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมส์ PES09 ควรปรับ settings Display เท่าไรดีครับ

เกมส์ PES09 ควรปรับ settings Display เท่าไรดีครับ ยึดตามอะไรดี แบบให้ภาพมันสวยๆ

เพราะรู้สึกว่าเวลาเล่น มันจะมีเส้นลายแว๊บๆตรงกลางบ่อยๆเวลาเราเคลื่อนไหวเกมส์เร็วอ่ะครับ

สเปกเครื่อง E5200
    Gigabyte GA-P31-DS 3L
    HIS 4670 ICEQ4 TURBO 512 DDR 3
    แรม 2 G

ขอบคุณครับ
    Attached Files
    Last edited by weprincessshop; 10 Feb 2009, 20:17:53.

ติ๊กWait for Vsync

Comment

Originally posted by kenqji View Post
      ติ๊กWait for Vsync

ของผมมันมีช่องให้ติ๊ก แต่ติ๊กไม่ได้อ่ะครับ ทำยังไงดี

Comment

ตรงออฟชั่น ควรติ๊กช่อ
        ไหนบ้าง

Comment

ปรับRefresh rateของหน้าจอเป็น60ก่อนแล้วจะติ๊กได้

Comment

เปลี่ยนเป็น 4:3 ติ๊ก LB ออก แล้วก็ ติ๊ก wait for Vsync ลองดู

ปล.ปรับ Reso หน้าจอเป็น 1680x1050 ด้วย
            Last edited by onoapple; 13 Feb 2009, 18:08:28.

Comment

Working...
            X