Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ แค่ 2000บาทคับขอคำแนะนำด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ แค่ 2000บาทคับขอคำแนะนำด้วย

คือผมหาการ์ด Pci-ex คับ จะไปซื้อที่พันทิพ ประตูน้ำต้นเดือนหน้าคับ คือว่างบไม่เกิน 2000 คับ

เน้นว่าไม่เกินนะครับ อยากได้แบบคุณภาพคุ้มราคาที่สุด ค่ายไหนไม่เกี่ยง

ผมอ่านดูเหนมีคนบอก 3650 ddr3 1450บาท คือถ้ารุ่นนี้หมดจะไปดูรุ่นไหน

บอกชื่อร้านด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ งบน้อยอยากได้ของดี -*-

ช่วยผมด้วยนะครับ

Comment

หา HD4650 ครับ แรงกว่า HD3650เยอะ ประมาณ2200บาท

Comment

HD3850 มือสอง เท่านั้น

Comment

3850 อีกเสียง ไม่รู้ว่ามือ1 asus 2200- ยังมีของรึป่าว ถ้าไม่มีมือสองโลด เพราะงบเท่านี้มือ 1 ไม่น่าเล่นสักตัวเลยคับ

Comment

ขอบคุณมากครับ (เกบตังอีกแล้วตู) แล้ว เทียบ HD 4650 กับ 3850 ล่ะครับ

แนะนำร้านด้วยก็ดีนะครับ

Comment

Originally posted by Nutzarx View Post
              ขอบคุณมากครับ (เกบตังอีกแล้วตู) แล้ว เทียบ HD 4650 กับ 3850 ล่ะครับ

แนะนำร้านด้วยก็ดีนะครับ

3850

Comment

ATI 3850 256MB 256BIT
                มือสอง ยี่ห้ออะไรก็ได้
                เช่น
                ASUS SAPPHIRE POWER COLLER

Comment

Working...
                X