Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆคับถามเกี่ยวกับPower pointหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆคับถามเกี่ยวกับPower pointหน่อยคับ

คือผมทำงานในพาเวอร์พอยแล้วในงานมันมีวีด๊โอ แล้วพุ่งนี้จาไร้แผ่นส่งอาจานย์ผมลองไร้ดู

แล้วลองเปิดงานในแผ่น วีดีโอมันมะขึ้นซะงั้น พี่ๆคนไหนทำเป็นช่วยบอกผมหน่อยนะครับ ^^

ต้องเอาไฟล์วีดีโอ ไร้ท์ลงไปด้วยมันจะหาเจอครับ

ตอนแรกก็ตั้งโฟลเดอร์นึงขึ้นมา แล้วก็ให้มัน insert ไฟล์วีดีโอมารวมกันที่โฟลเดอร์นี้ เท่านั้นแหล่ะ

Comment

Working...
    X