Announcement

Collapse
No announcement yet.

core2duo รุ่นไหนอุณหภูมิต่ำสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• core2duo รุ่นไหนอุณหภูมิต่ำสุดครับ

ถ้าใช้เดิมๆไม่ oc รุ่นไหนอุณหภูมิต่ำสุดครับ ทั้ง core2duo และ core2quad ตอนนี้ใช้ e6300 เดิมๆยัง 50 กว่าๆเลย เห็น e6550 ของเพื่อนมัน 30 กว่าๆเอง พอดีอยากได้ cpu อุณหภูมิต่ำๆครับ ชอบส่วนตัว ความแรงไม่เกี่ยง ขอบคุณครับ

รุ่น 45 nm ครับ น่าจะเย็นที่สุดน่ะ ................

Comment

มันขึ้นอยู่กับหลายปัจจัยด้วย บางคน 65 ยังเย็นกว่า 45 ก็มี อยู่ที่การทาซิลิโคน การไหลเวียนของทิศทางลม อุปกรณ์ภายใน รวมถึงอุณหภูมิห้อง บางคนเล่นน้ำ บางคนเปลี่ยนซิงค์หลายปัจจัยเยอะเเยะมากมาย

Comment

ของผม e6550 ครับ ดูใน bios มันเขียนว่า -75 อ่ะครับ

จริงๆก็ตามด้านบน ผมเป็นพวกไร้สาระ ครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
          ของผม e6550 ครับ ดูใน bios มันเขียนว่า -75 อ่ะครับ

จริงๆก็ตามด้านบน ผมเป็นพวกไร้สาระ ครับ
          - -a

Comment

ีรุ่นที่ใช้ LN2 มั้งครับ........ไปดีก่า.....ฟริ้ววว

Comment

ของผม e8200 41c full lord 73c ที่4 g

Comment

Working...
              X