Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ TV BOX ใช้กับ Benq T220HD หน่อยเน้อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ TV BOX ใช้กับ Benq T220HD หน่อยเน้อ

รบกวนชาว Overclock ช่วยแนะนำ TV BOX ใช้กับ Benq T220HD ด้วยครับ

รุ่นไหนดี แล้วสามารถซื้อที่ไหนครับ

แล้วเจ้า TV BOX มี OUTPUT เป็น DVI รึเปล่าครับ

รอฟังด้วยครับ ผมเพิ่งซื้อมาเมื่อวาน

Comment

ที่ฟอร์จูนมีครับ ถ้าเอาแบบอัพสเกลเป็น 1080P ราคามันแพงทะลุจอท่านไปอีกเกือบเท่าตัวอ่ะ จะเอาเหรอ

Comment

Originally posted by slate View Post
        ที่ฟอร์จูนมีครับ ถ้าเอาแบบอัพสเกลเป็น 1080P ราคามันแพงทะลุจอท่านไปอีกเกือบเท่าตัวอ่ะ จะเอาเหรอ
        อันนี้ก็ขั้นเทพเกินไปครับ ขอแบบทั่วๆไป ที่เหมาะกะสัญญาณภาพบ้านเราด้วยครับ

Comment

Working...
        X