Announcement

Collapse
No announcement yet.

PCI-E HD4830 กับ PSU HD4830 ช่วยทีจะไปซื้อแล้ววันนี้คราบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PCI-E HD4830 กับ PSU HD4830 ช่วยทีจะไปซื้อแล้ววันนี้คราบ

PCI-E HD4830 กับ PSU HD4830 ช่วยทีจะไปซื้อแล้ววันนี้คราบ

มันตัวเดียวกันหรือป่าว

แล้วมันถ้าคนละตัว ช่ายตัวไหนดีเอาไว้เล่นเกม

แล้ววขอชื่อเต็มๆด้วยได้ปะครับจะได้ให้ร้านพานทิพจัดให้ฃ

ขอบพระคุณมากคราบอีก 2ชม จะไปแล้ว

PCI-E คือ อุปกรณ์ VGA ครับ
    PSU คือ เพาเวอร์ซัพพลาย ครับ

PSU HD4830 ไม่มีครับ สงสัยเขียนผิด
    PCI-E HD4830 มีหลายยี้ห้อให้เลือก เพีบย ชอบหน้าตายี้ห้อใหนก็เลือกๆไปครับ

Comment

Working...
    X