Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข่าวดีสำหรับคนใช้ Maxnet ครับ *0* !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข่าวดีสำหรับคนใช้ Maxnet ครับ *0* !!!

เดือนหน้า (9 มีนาคม 2552) แม๊กเน็ต จะเบิ้ลสปีดเน็ตให้ฟรีๆเลยนะครับ
    แต่!!! ต้องไปเคลียบิลสุดท้าย คือเดือนกุมภาพันธ์ก่อนเด้อ

Ex ตอนนี้ผมใช้ 3 Mb หลังจาก 9 มีนาคม ผมก็จะได้เป็น 6Mb ครับ 555555+
    แต่ค่า upload จะยังเท่าเดิมนะครับ คือ512Kbเท่าเดิม

เอ้าๆ แล้วค่าย TOT หล่ะว่าไง(มัวแต่น้ำตาไหล ลดราคามั่วซั่ว ไร้ทิศทาง แทนที่จะปรับปรุงข่ายสายตัวเอง -*-)
    Last edited by Panda_Master; 18 Feb 2009, 14:56:16.

จริงหรอครับ งี้ผมก็เป็น 8 เมกดิ O_O

อ่ะกรรม ลืมไป ค้างจ่ายมา 4 เดือนหละ

ติดนิสัย เน็ตมันยังไม่ตัด ก็ำไม่ออกไปจ่าย

แถมพอมันตัด ออกไปจ่ายรับรถกลับมาถึงบ้านก็เล่นได้แล้ว ค่าต่อก็ไม่ต้องเสียเพิ่ม

เอ.. ว่าแต่ท่านเจ้าของกระทู้เอาข่าวมาจากไหนอ่ะครับ ผมเข้าไปในเว็บมันก็ไม่เห็น (หรือว่าผมตาเซ่อเองหว่า)

Comment

หุหุ
      sigpic
      -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
      -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
      งดแรงชั่วคราว

Comment

เอามาจากไหนคับ
        ขอดูหน่อยดิ
        โอ้ยโครตแหล่ม
        *-*

Comment

เเล้วทรูละ
          หึๆ

Comment

จริงรึป่าววว

Maxnet นี่สุดยอดจริง ๆ

Comment

จะย้ายค่ายดีป่าวหว่า... - -"
              ที่บ้าน buddy 1 True 1

Comment

Originally posted by sunshineza View Post
                เอามาจากไหนคับ
                ขอดูหน่อยดิ
                โอ้ยโครตแหล่ม
                *-*
                หน้าเวปอาจจะยังไม่มีนะครับ

แต่ข่าวจากวงในมาก (วงในยิ่งกว่าขี้กลากอีกครับ 55555+)

Comment

จขกท.คับ
                  เอาที่อ่านมาให้ผมดูมั่งดิ
                  อยากเห็นอะ
                  ถ้าเป็นงั้นจิงโครตแหล่ม
                  ^_^

Comment

รอดู ถ้าอัพจิงค่อยเปลี่ยน อิอิ

Comment

เง้อก็หลงดีใจ
                      กำ
                      ขอให้มันจิงๆเฮ้อออ
                      -*-

Comment

งานเข้า ตอนนี้ใช้ buddybb 2 mb ดีตลอดไม่เคยตก แต่เวบนอกเน่าคอด แค่นั้นเอง
                        ถ้าพวกคุณเพื่ม ผมคงต้องเพื่มตาม = =

Comment

Originally posted by sunshineza View Post
                          เง้อก็หลงดีใจ
                          กำ
                          ขอให้มันจิงๆเฮ้อออ
                          -*-
                          เอาน่าๆครับ ผมรับรองว่าท่านจะไม่ดีใจเก้อแน่นอน
                          แต่ต้องไปเคลียบิลของเดือน ก.พ. ก่อนนะครับ ห้ามติดค้าง *-*
                          ท่านจึงจะได้เบิ้ล

Comment

TOT ของผม ละ*8ไปเลย
                            ถ้าจริงนี้ไม่เปลี่ยนไม่ได้แล้ว

Comment

ไม่เกินความคาดหมาย 55
                              รออยู่เลย
                              อัพเบิ้ลให้2รอบแล้วเจ้านี้

Comment

Working...
                              X