Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข่าวดีสำหรับคนใช้ Maxnet ครับ *0* !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อ่างี้ต้องรีบไปจ่ายซะแล้ว โฮะๆ

Comment

แล้วจ่ายล่วงหน้าไปแล้วอะ จะได้ด้วยเปล่า อิอิ จ่ายไปครึ่งปีเยย

Comment

เพิ่งใช้ 3 เดือน จะได้อัพใหม

Comment

ดีดี วงในจิงๆ

Comment

ผมยังใช้ 56k อยู่เลย กำ

Comment

เบิ้ลให้กี่วันครับ
              1 วัน หรือ 1 อาทิตย์ ครับ อิอิ

Comment

- - ม่ะเจงม่าง ตอนเเรกให้ 1.5 เค้าบอกจะเพิ่มเป้น 3 m เเต่มันให้สุดๆๆได้เเค่ 2 m มันบอกชุนสายไกล
                (ที่ไอพวกอยู่ท้ายชอย ทามไมมันได้เต็มฟ่ะ) ถ้าเบิ้ล จริงก้อคงได้ 4 m หรือ3m เเหง๋ เด๊่ยวมันบอก ชุมสายอยู่ไกล

Comment

Originally posted by nabizkit View Post
                  - - ม่ะเจงม่าง ตอนเเรกให้ 1.5 เค้าบอกจะเพิ่มเป้น 3 m เเต่มันให้สุดๆๆได้เเค่ 2 m มันบอกชุนสายไกล
                  (ที่ไอพวกอยู่ท้ายชอย ทามไมมันได้เต็มฟ่ะ) ถ้าเบิ้ล จริงก้อคงได้ 4 m หรือ3m เเหง๋ เด๊่ยวมันบอก ชุมสายอยู่ไกล
                  ก็ถูกแล้วนี่ครับ -*- มันขึ้นอยู่กับระยะทางของชุมสายด้วย อย่างของท่านได้มาเพิ่มแค่ 0.5 ก็อยู่ในสัญญาของเขาด้วยอ่ะครับ คือการใช้งงานแล้วแต่ระยะทาง - -* (อย่างท่านเรียกซวย อิอิ *-* เมื่อก่อนตอนมันเพิ่มให้จาก 1 M เป็น 2 M ผมก็ได้ใช้แค่ 1.5 เอง เพราะข่ายสายมันไกล
                  แต่พอมันเพิ่มข่ายสายใหม่ ผมก็ได้ไปทำสัญญาใหม่ให้เป็น 3 M เลย)

Comment

แล้วทำไมผมถามเพื่อนที่ทำงาน Maxnet (วงในเหมือนกันนะ)เค้าบอกเรื่องนี้ไม่เป็นความจริงอ่ะคับ

ได้ข่าวมาจากไหนอ่ะคับ

Comment

แต่ของผมมันลดลง จาก 2m เหลือ 1m ทั้งที่เมื่อก่อนใช้2mมาตลอด ตอนหลังโทรไปถามเขาบอกว่าไกลชุมสายเลยลดเซ็งอย่างแรง

Comment

ถ้าเป็นเรืองจริงนี่...อิจฉาคนใช้maxnet ฉิบ

ทรูมีเชี่.. ไรดีดีแบบนี้มั่งเปล่าว่ะ เซงวุ่ย

Comment

เรื่องข่าวเพิ่มสปีด เน็ท เพื่อนผมทำงาน เกี่ยวกับ จดทะเบียนโดเมนเว็ปไซต์ ชื่อดัง ยังมาบอกผมเลยครับว่า Max Net จะเพิ่มสปีด ครับ (แต่ผมไม่รู้ว่าวันไหน และผมก็ใช้ Max Net ครับ)

Comment

มีข่าว ของ True ไหม ไม่รู้ ผู้บริหารมันทำไรอยู่ ไม่ เคยนำหน้า Maxnet เลย

Comment

โหลดหนังมันกระจาย

Comment

ทุยล่ะขอร้าบบบ ทำอะไรอยู่

ทนใช้แพงกว่าชาวบ้าน สปีดก็ไม่ได้เร็วอะไร แถมหลุดบ่อยอีกต่างหาก

เค้าไปถึงไหนกันแล้ววว..

Comment

Working...
                                X