Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฮาร์ดดิสเสีย detectไม่เจอ จะกู้ข้อมูลยังไงคับช่อยตอบที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฮาร์ดดิสเสีย detectไม่เจอ จะกู้ข้อมูลยังไงคับช่อยตอบที

ฮาร์ดดิสเสีย detectไม่เจอ อยากกู้ข้อมูล มีวิธีอย่างไรบ้างคับ
    ยังไม่หมดประกัน หรือไช้โปรแกรมไรดีคับ แนะนำทีคับ ขอบคุณมากๆ

ไปหาร้านกู้ข้อมูลที่พันธุ์ทิพย์ครับ กู้ได้ ๆ

Comment

ตามนั้น

Comment

ลองเสียบ USB External Box ยังครับ เผืือจะมองเห็น ผมก็เปน มีตัวนึง ถ้าต่อกะคอม ไม่เหนเลยพาลไม่บูตด้วย ได้กล่องมาลองใส่ดูปรากฏว่ามองเห็นอ่านเขียนได้ปกติ โชคดีไม่มีอะไรข้างใน

Comment

ต้องเข้าศูนย์แล้วล่ะ

Comment

Working...
          X