overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Page 1 of 5 12345 LastLast
Results 1 to 20 of 84

Thread: มาชมกัน โชว์ห่วย F.E.A.R: PROJECT ORIGIN ล่า หลอก หลอน

OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

Default มาชมกัน โชว์ห่วย F.E.A.R: PROJECT ORIGIN ล่า หลอก หลอน

เพิ่งลงเสร็จ ทำตั้งนานหลายขั้นตอนกว่าจะได้เล่น ทำเอาเวียนหัวไปไม่น้อยเลย อิอิ
    มาดูภาพเกมในช่วงแรกที่เล่นไปก็แล้วกัน ภาพเยอะหน่อยนะครับ ในเกมนี้ผมว่ากราฟ
    ฟิคจัดว่าธรรมดาไปหน่อยนะสำหรับเกมในยุคนี้ คล้ายๆกับเอาเอ็นจิ้นตัวเดิมมาปรับปรุง
    ส่วน AI และเกมเพลย์จะเป็นเช่นไรก็ต้องลองกันยาวๆ ความชอบของคนเรามันไม่เท่ากัน

มีออฟชั่นปรับแต่งกันได้เต็มที่เลย

มาอีกแย้ววววววววววว......อิอิ

มิตรสหายร่วมทาง

ภาระกิจแรก

ศพแรกที่เจอ

เจอลอบกัดซะแระ

ปะ ฉะ ดะ

แว๊กกกกกกก..เจอบั๊คแรกในการเล่นซะแระ อีนี่มันดันมายืนขวาง ผมเลยออกจากมุมไม่ได้
    เลยต้องรีสตาร์ทใหม่...อิอิ

OverclockZone Member Tumzazaki's Avatar
    Overclockzone Khonkaen Team

เย้ ดูดได้ 75 % แล้ว ดีใจจัง

OverclockZone Member DoLL's Avatar

ทำวิธีไหนเล่นได้ครับ ผมยังไม่ได้ลองวิธีที่มันยาวๆเลย - -

OverclockZone Member tarantula's Avatar

ถ้าเทียบมาตรฐานปัจจุบันถือว่าทำออกมาได้ค่อยข้างตกยุคนะ AIกับเกมส์เพลย์เหมือนเล่นภาคแรกอยู่เลย
    ถ้าตีเป็นคะแนนรีวิวก็อยู่ในหมวดพวกเกมส์ 7-7.5 คะแนน เล่นเอาแก้เซ็งได้อย่างเดียว
    ปล.เรื่องbugผมติดตอนหน้าลิฟ ดันวิ่งไปมุงดูศพเพื่อนกับเขาด้วย มันขนาบซะซ้ายขวาออกไม่ได้เลย 55

OverclockZone Member armyman's Avatar

ผมก็ว่างั้นแหละ กราฟฟิคตกยุคไปหน่อย......มิน่ามันถึงได้ลื่นเอาลื่นเอา....อิอิ

OverclockZone Member nukzahaha's Avatar
    ใต้สะดือ สาวๆ * - -

เพื่อนไม่น่าตายเลย ซึ้ง

OverclockZone Member
    GetB@ckerS Clan !

คุ้มใหมเนี่ย12gb

OverclockZone Member

เปิดเลื่อนๆลงมาเจอหน้าผู้หญิงผมล่ะสะดุ้งเลย ทำหน้าอย่างหลอน(นี่ขนาดตูยังไม่ได้เล่นนะนี่-*-)

OverclockZone Member kanllable's Avatar

รบกวนPM ยาแก้ไอของท่านให้ผมหน่อยได้ไหมครับ
    มีตัวเกมแล้วแต่ไม่มียาแก้ไอ - -

OverclockZone Member kgb99's Avatar
    พันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำ

โห!!!!!!!! เลือดกระจาย

OverclockZone Member legendofsud's Avatar
    ไม่มีหลักแหล่ง...

ดีแล้วครับ ระดับภาพไม่เทพมาก ขอแค่เลือดสดๆ เนื้อชุ่มๆ[ยังไง]ก้อพอแล้วครับ

OverclockZone Member Domino's Avatar

เลือดด เลือดดด เลือดดดด

OverclockZone Member Violent's Avatar

มันไม่ได้ สำคัญี่ภาพ ภาพเทพ ต้องซื้อเครื่องใหม่เล่น? ตายพอดี

มันอยุ่ที่ gameplay + เนื้อเืรื่องต่างหาก

OverclockZone Member Pacman's Avatar

มันน้ำแดงชัดๆ

OverclockZone Member Zemos's Avatar

ผมยังลงไม่ได้เลย พอดีโหลดตัวแรกมา เห็นวิธีทำแล้วแต่ไม่ผ่านคำสั่งที่3อะ ใส่แล้วนิ่งไม่ครบ137ไฟล์ -*-

OverclockZone Member Violent's Avatar

ซะงั้น rep บน เปลี่ยนชื่อ ไฟล์ ไม่ครบหรือเปล่านี้กะ โหลดตัวแรก มา ลงเล่นได้แล้วนะ

อยากจะถามว่า ไอ้เครื่องหมาย กากบาท ในเกม อย่างเยอะ มันมีความหมายแฝง อะไรมั้งไหม

นอนล่ะ ไม่ไหว ง่วง กว่าจะทำให้เล่นๆได้ เพลินเลย

ใครจะว่าไม่สวยไง ผมก็ ว่านั้นมันก็ สวยพอควรแล้วนะ

สะดุ้ง กับ เสียงเวาเจอ ศพ ไปหลายที
    รูป รูป

Quote Originally Posted by Zemos View Post
    ผมยังลงไม่ได้เลย พอดีโหลดตัวแรกมา เห็นวิธีทำแล้วแต่ไม่ผ่านคำสั่งที่3อะ ใส่แล้วนิ่งไม่ครบ137ไฟล์ -*-

ของผม มันแตกไฟล์เสร็จสมบูรณ์ที่ 116 ไฟล์เองนะ แล้วมันก็ให้กดปุ่มใดๆเพื่อจบกระบวนการ

OverclockZone Member amstel's Avatar

ที่โหลดมาเพราะแค่อยาก ขับหุ่นยนต์แค่นั้นเอง ตอนนี้ลบทิ้งไปแระแต่กลับไปโหลดของDIEใหม่เบื่อหั่นไฟล์

OverclockZone Member cOKeZeroO's Avatar

ผมเจอ บัคตั่งกะ Demo แล้วอ่าครับยิงปืนอยู่ดีๆลูกดันไม่ออก แต่มีกระสุนออกมาจากปืน 555+ ฮามากครับ ศัตรูยืนยิ้มเลย
    ตอนแลกผมก็นึกว่าระบบเป็นเหมือน Farcry2 ที่มีปืนพัง แต่มาดูดีดีมันไม่ใช้ละ กด R รัวๆ ก้แล้วไม่หายแถมเปลียนปืนไม่ได้อีกสุดท้าย
    ต้องตายถึงจะหาย 555+
    รึผี Alma หว่า - -

OverclockZone Member Zarcorn's Avatar

ของผมแก้แคร็กแล้วเป็นภาษารัสเซียนะครับ จะแก้ไงดีอะ

Page 1 of 5 12345 LastLast

Bookmarks

Bookmarks