Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบสาเหตุ ดูให้ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบสาเหตุ ดูให้ทีคับ

สวัสดีคับ พี่ๆชาวOCZ เออ เรื่องมีอยู่ว่า พอได้คอมมา มานมีปันหางี้ ขึ้นตลอด ที่แรกเดือนหนึ่งขึ้นที่ก็พอรับได แต่ตอนนี้คุยเอมไม่ได้แล้ว มันขึ้นตลอดเลย เลยอยากทราบว่า เกิดจากเหตุผลอ่ะไร ของคุณครับ
    ภาพประกอบ

ถอน msn ลงใหม่ดูครับ

Comment

เป็นทุกโปรแกรมเลยงับ

Comment

ตายละครับ
        สงสัยวินโดว์จะเจ้งเเล้วนะครับ

Comment

วินโด ที่ร้านลงให้ เปน ของ ghost ด้วยครับ มีโอกาษที่แรมมีปันหาไหมงับ เพราะมานบอกว่า อ่าน ตรงที่เก้บแรมไม่ได้ อยากรู้ที่แน่ชัด ขอบพระคุนสำหรับความเหนครับ

Comment

ถ้าให้ดี ลองลงวินโดใหม่ดูครับ แล้วค่อยมาดูอีกทีหนึ่ง

*จะได้รู้ว่าเป็นเพราะวินโดหรือเปล่า

Comment

ไวรัส ป่าวครับ

Comment

ฟอร์แมตเลย...ลงวินโดวส์ใหม่ดีกว่า...

Comment

ขัดให้คราฟ ขอบคุนงับ ลงณ บัดนาวว สอบOnet เสดแล้วลงเลยล่ะวันนี้ไปอ่านหนังสือก่อนขอบคุนงับ

Comment

Working...
                  X