Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเคสใสให้ซักตัวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเคสใสให้ซักตัวครับ

แนะนำเคสใสให้ซักตัวครับ แล้วตัว 9 bay มันดีมั้ยอ่ะครับ ผมเห็นว่ามันมีช่องขนาด 5.25 เก้าช่องเลย แล้วนี้ก็ใส่ HDD แล้ว FDD ไม่ได้น่ะซิครับ แนะนำทีครับ

Originally posted by ThePing View Post
    แนะนำเคสใสให้ซักตัวครับ แล้วตัว 9 bay มันดีมั้ยอ่ะครับ ผมเห็นว่ามันมีช่องขนาด 5.25 เก้าช่องเลย แล้วนี้ก็ใส่ HDD แล้ว FDD ไม่ได้น่ะซิครับ แนะนำทีครับ
    ก็ไม่แน่จัยน่าว่า 9bay มานใส่ได้9ช่องเลยอ่ากับหลอดLED เพิ่มมาให้ก็เท่านั้น

ดูของที่เข้าใหม่มาไหมไม่รู้มีขายไหมแต่ว่าของผมใส่ CD ได้2อันมั่ง

ไม่ทราบราคาเหมือนกานอ่า
    รู้ว่าเข้าอาทิตหน้า

Comment

สวยจังอ่ะ

ไม่รู้เท่าไรเนี้ย

Comment

ชอบแบบใหนเอาแบบนั้นคับ

ประสิทธิภาพมันก้อเหมือนกานหมด

เอาแบบที่ท่านชอบไม่ดีกว่าเหรอ

แล้วเทสที่ท่านด้านบนเอามาโพส

สวยดีแต่มีขายที่หนายเอ่ย - -

Comment

ไปดูเลยครับ ว่ามีหรือไม่มีที่ใส่ HDD มันมีครับ เป็นเหมือน rack ใส่ HDD แนวตั้ง

ส่วน FDD ไม่มีที่ใส่ครับ

Comment

Originally posted by romeo View Post
            ชอบแบบใหนเอาแบบนั้นคับ

ประสิทธิภาพมันก้อเหมือนกานหมด

เอาแบบที่ท่านชอบไม่ดีกว่าเหรอ

แล้วเทสที่ท่านด้านบนเอามาโพส

สวยดีแต่มีขายที่หนายเอ่ย - -

ยังไม่มีออกมาขายเลยพี่ผมมีเพื่อนอยู่เลยขายก่อนลงที่ร้านใน 1000 ทิพ
            บอกขายต่อ1000 ถูกเป็นบ้าเยย

Comment

เย้ยยย 1000 เดียวเอามาขายผมซักชุด

Comment

ถ้า 1000 ผมขอดว้ยชุดหนึ่งครับ

Comment

ผมอีกชุดครับ

Comment

1000 เดียว คนทั้งประเทศแห่กันใช้เคสใสตัวนี้กันหมดเลยม่ะมั้งครับ (ถ้า1000เดียวจริง แล้วเอาชุดนึงนะ อิอิ)

Comment

Working...
                    X