Announcement

Collapse
No announcement yet.

Window 7 มีBeta ไห้โหลดอยู่ไหมครับแล้ว 7ใช้ไดรเวอร์ของอะไรหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Window 7 มีBeta ไห้โหลดอยู่ไหมครับแล้ว 7ใช้ไดรเวอร์ของอะไรหรอครับ

Window 7 มีBeta ไห้โหลดอยู่ไหมครับแล้ว 7ใช้ไดรเวอร์ของอะไรหรอครับ
    ปล.ของ64บิทนะครับ
    ขอบคุนล่วงหน้างับ

เวบ microsoft ที่ให้โหลดไปทดลองใช้ล่มไปแล้วครับ แต่พรุ่งนี้เห็นว่ามีแจกที่งาน
    คอมเวิด์ล วันที่ 11,12 ลองไปดูจิ

Comment

อีกนิดใช้ driver ของ vista ได้ครับ

Comment

ขอบคุงงับ อิอิ

Comment

ขอถามหน่อยครับ เครื่องของผมเป็น 32 บิท แต่ผมไปได้ windows 7 ที่เป็น 64 บิทมา ลงได้ป่าวครับ
          ผมลองลงแล้ว ใช้ไม่ได้ มีวิธีแก็ไขอย่างไร
          รอเทพ่ ขอบคุณครับ

Comment

ดัน

Comment

ถ้าเครื่องซัพพอทที่ 32 บิท ก็ต้องใช้ตัวที่เป็น 32 บิทครับ
              โปรแกรมที่ใช้ส่วนใหญ่ก็ยังซัพพอทแค่ 32 เองครับ ไม่จำเป็นแค่ 32 ก็พอนิ
              ในมุมคนทำงานนะครับ อีกอย่างไดรเวอร์ก็หาง่ายกว่าอีกครับ

Comment

ไดรเวอร์ของ วิสต้า 32 ครับ
                ใช้ได้เป็นบางอันเท่านั้นบางที
                การ์ดเีสียงผมยังเน่า ๆอยู่เลย

Comment

ให้วิน7มันหาให้เองแบบออนไลน์ก็น่าจะได้นะครับ

Comment

Working...
                  X