Announcement

Collapse
No announcement yet.

สำหรับเกมSF GF 6600 ธรรมดาพอไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สำหรับเกมSF GF 6600 ธรรมดาพอไหมครับ

จากกระทู้เมื่อกี้ spec
    p4 2.6
    ram512
    gf 5200 128 64bit
    net 1 mb

กระโดดแล้วตัวมันลอยอะเหงคนบอกว่าเป็นที่การ์ดจอเลยจะปเปลี่ยนเป็น
    อยากทรายว่าGF 6600 256mb 128bit ธรรมดาพอไหมที่แก้ปัญหาอะครับ ขอควากรุณาครับ

ถามแปลก mx4000 ยังเล่นได้

Comment

ลองลงไดรฟ์เวอร์ใหม่ คงไม่เกี่ยวกับการ์ดจอ

Comment

gf 5200 128 64bit

เล่น SF ยังสบายๆเลยครับ

Comment

ขอไดรเว่อหน่อยได้ไหมครับผมเข้าเว็บมันแล้วโหลดมาลงไม่ได้อะ

Comment

ขอวิธีลงด้วยนะครับ

Comment

ไม่พอครับ ต้อง 7600GT ขั้นไป -*-

ล้อ อย่างคุณข้างบนmx4000 ยังได้ 6600 หรูไปสำหรับเกมแบบนี้

Comment

www.nvidia.com

Comment

เกมส์***เกมส์เหวอะไรก็ไม่รู้ ภาพไม่สวย แต่กระตุกสัด

Comment

เปลี่ยนเกมเล่นจะเป็นการแก้ปัญหาถูกจุดกว่าครับ

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
                      เปลี่ยนเกมเล่นจะเป็นการแก้ปัญหาถูกจุดกว่าครับ
                      ถูกต้องนะคร้าบบบบบบบบบบบบ

Comment

มันเป็นที่ตัวเกมส์มัน เปลี่ยนไปก็แค่นั้น เปลี้ยงเงินไปป่าวๆ

Comment

Working...
                        X