Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lcd SAMSUNG 2233SW หรือ BenQ T2200HD ตัวไหนเจ๋งกว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Lcd SAMSUNG 2233SW หรือ BenQ T2200HD ตัวไหนเจ๋งกว่าครับ

Lcd SAMSUNG 2233SW หรือ BenQ T2200HD ตัวไหนเจ๋งกว่าครับ

ต้องการนำไปดูหนัง HD 1080P โดยเฉพาะเลยครับ
    สองตัวนี้ Full HD ทั้งคู่รึป่าวครับ
    ราคา 2 ตัวนี้พันทิปขายเท่าไรครับ

ขอบคุณครับ
    Last edited by ShutterV; 12 Feb 2009, 11:30:11.

ซัมซุงแพงกว่านิพันกว่ามัั้้ง

Comment

BenQ T2200HD แหล่มกว่า

Comment

2333 sw ชนะ 555+

Comment

เอาละ

มวยคู่นี้ สูสีกันครับ ห้าห้า

มันส์แน่

แล้วแต่คนเลือกกับงบละกัน คิคิ

Comment

ต่างกัน 1 พัน ใช้งานได้เหมือนกัน จะเสียเงินเพิ่มเพราะแค่ Design ก็แล้วแต่ ยังไงก็ต้องไปดูของจริงก่อน แล้วค่อยตัดสินใจ

Comment

Samsung สีแจ่มกว่าครับผมว่า (เพราะผมใช้อยู่ อิอิ) เรื่องฟังก์ชั่น saumsung มีให้มากกว่าด้วยครับ

Comment

ผมว่า BenQ เรื่องสีสันเทียบกะ samsung ได้เลย

Comment

เอาอีก ๆ ชอบคู่นี้

เอาอีก ๆๆ

Comment

ิBenq ครับ จอเกรดเดียวกับ sony

Comment

Originally posted by Gil-wutdy View Post
                      Samsung สีแจ่มกว่าครับผมว่า (เพราะผมใช้อยู่ อิอิ) เรื่องฟังก์ชั่น saumsung มีให้มากกว่าด้วยครับ
                      อันนี้ยอมรับครับแล้วในฟังก์ชั่นที่มีอยู่ 100% ท่านใช้มันคุ้มหรือเปล่าครับผมว่าสีก็พอกันแหละครับแล้วแต่ตาคนมอง ในเมื่อเหมือนกันคล้ายๆกันราคาต่างกันดีไซต่างกันจะจ่ายแพงกว่าทำไมครับ

Comment

ผมให้ซัมซุง เพราะ เมนู น่าใช้

Comment

ประสิทธิภาพ/ราคา BenQ กินขาดครับ ไม่เชื่อลองใช้ดูทั้งคู่แล้วจะรู้ครับถามผม

LCD ซัมซุงที่บ้าน 5 ตัวใครกล้าเถียง หึหึ!

Comment

เรื่องฟังก์ชั่นผมใช้เยอะอยู่นะครับ....แต่ผมกลัวทั้ง 2 ยี่ห้อก็คือ(อันนี้ไม่ได้เข้าข้างนะ) เรื่องของอายุการใช้งานและการบริการหลังการขายนี่แหละครับ เพราะเรื่องอายุการใช้งานผมว่า BenQ ไม่ค่อยเวิร์กเท่าไร (ไม่รู้ว่ารุ่นใหม่จะเป็นด้วยมั้ยนะครับ) ขณะเดี่ยวกันผมกลัวเรื่องอายุการใช้งานของ Samsung เหมือนกัน ตอนนี้ก็จะอยู่ที่ว่าจะเลือกค่ายไหนเท่านั้นแหละครับ ......ที่ผมเลือก Samsung เพราะเชื่อใจมากกว่าเท่านั้นแหละครับ(อันนี้เป็นความเห็นส่วนตัวนะครับ)

Comment

anti Samsung ครับ ประกันห่วย เคลมไม่ได้เรื่อง ส่วนตัวจอดีกว่าอย่างเดียว คือ มีฟังก์ชั่น PIP

Comment

Working...
                              X