Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ ลำโพง Edifieter มั่งคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ ลำโพง Edifieter มั่งคับ

วันนี้ผมไปลองฟังมา เสียงมันดีกว่า altec vs4121 อีกง่ะ แต่ ราคา ถูกกว่า ใครเคยใช้ ตัวนี้มั่งคับ รู้สึก รุ่น 3300 อะไรซักอย่าง

ok

เคยใช้เหมือนกาล......เสียงดีใช้ได้คับแต่ไม่ใช้รุ่นนี้เป้งรุ่นนานแล้วใช้มา 3 ปีแล้ว ยังปิ้งงงงอยู่เยย...

Comment

เสียงดีมากเลย ตอนผมไปฟัง ข่มเจ้า altec vs4121 กระจุยเลย

Comment

ราคาประมาณเท่าไรครับ

Comment

2600-2800 ราวๆนี้คับ ร้านอยู่ ชั้น 3 พันทิพ ด้านติดห้องน้ำ ฝั่ง ลิฟ

Comment

เสียงดีไม่ดี อยู่ที่หูคนครับ อย่าเอามาเทียบกัน

Comment

ถ้า ประเด็น ในการ พูดของผมเป็นเช่นนั้นก็ ขออภัย แค่อยากให้ คนที่ จะซื้อลำโพง ดูเจ้าตัวนี้ เป็นอีกทางเลือก ตอนแรก ผมก็ไม่รู้จักลำโพงอันนี้ พอไปฟังมาเสียงมันดี เลยมา บอกต่ออีกที

Comment

ใช้อยู่เหมือนกันครับ ซื้อมาสองสามปีได้แล้ว ราคาประมาณ500-600 บาท เทียบกับลำโพงอื่นๆที่ราคาพอๆกันแล้ว พอใจมากครับ

Comment

ชอบเสียงของ เอวี รีซีฟเวอร์ ของ ออนเกียว อะครับ ไม่ทราบว่าลำโพงคอมยี่ห้อไหน รุ่นไรออกแนวนั้นมั่งครับ

อาจจะไม่ค่อยเกี่ยวกันเท่าไรนะครับ

Comment

ใช้เจ้า VS4121 มาร่วม 3 หรือ 4ปีก็ไม่รู้ อยากเปลี่ยนเป็น JAMO i300 จริงๆ แต่ไม่มีปัญญาครับ

ผมว่าจริงๆ VS4121 ถ้า Burn แล้วมันก็เสียงใช้ได้เลยนะครับ ^^

Comment

นั่นสิ เวลาไปลองฟังที่ร้านเนี่ย ฟังตัวที่เบิร์นแล้วหรือยังไม่เบิร์นล่ะ

ถ้าได้ฟังตัวที่ยังไม่เบิร์นมา ก็อย่าเพิ่งฟันธง

Comment

Working...
                      X