Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบการติดตั้งRamเพิ่มต้องลงwindowใหม่ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบการติดตั้งRamเพิ่มต้องลงwindowใหม่ไหม

NB ของ HP dv 6506 ปกติแรม 1G ผมจะซื้อ อีก 1G มาใส่ มันต้องทำไงบ้างครับ แค่ใส่เฉยๆ หรือต้องลง window ใหม่ด้วย ตัวแรมถึงทำงานได้

ปล. ตอนนี้ใช้ Vista Home

ไม่ต้องจ้า
    แต่แนะนำให้ไปใส่ที่ร้านนะครับจะได้เทสก่อนจ่ายเงินโดยเฉพาะกรณีใส่คู่กับตัวเก่า

Comment

เสียบเข้าไปเลย แค่นั้นครับ

Comment

เสียบ ให้ไว ........คริๆ

Comment

ไม่ต้อง
          เเต่ถ้าอัดเเรมเกิน 16 GB ละไม่เเน่ 555

Comment

ตามข้างบนๆแหละ มาเนียนเฉยๆ

Comment

Working...
            X