Announcement

Collapse
No announcement yet.

Pentium Extreme Edition 965กับ955 มีขายไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Pentium Extreme Edition 965กับ955 มีขายไหมคับ

Pentium Extreme Edition 965กับ955 มีขายไหม ราคาเท่าไร

สั่งอย่างเดียว

Comment

เล่น conroe ดีกว่า ถูกกว่า แรงกว่า คุ้มกว่า

Comment

Originally posted by tassapon View Post
        เล่น conroe ดีกว่า ถูกกว่า แรงกว่า คุ้มกว่า
        ตามตัวเลขทดสอบ conroe แรงกว่าใช่ครับ แต่งานจริงฐานข้อมูลเสียเงินซื้อ 6300 มาทดลองแล้วครับ จับเวลาแล้วไม่เร็วอย่างที่หวัง

ตอบอย่างนี้คงมีเพื่อนๆ ทักท้วงแยะ แต่ของมันต้องใช้จริงๆครับ ไม่ได้เข้ามาป่วน หากไม่เชื่อต้องขออภัยด้วยครับ แค่อยากทราบว่าจะหาซื้อได้ที่ไหนบ้าง

ขอบพระคุณทุกท่านที่ให้ความเห็น

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
          สั่งอย่างเดียว
          ใช่แล้วครับ เป็นผม ผมก็เอา Core2 นะ

Comment

http://www.overclockzone.com/spin9/r.../c2d_e6700-pv/

Comment

ราคาของ 6300 กะ 965 มันคนละเรื่องเลยนะคับ ไม่น่าเอามาเทียบกัน 6300 ไม่ใช่ conroe นาคับ - -* มันเป็น allendar

อ่ะ ทีนี้ชัดเจนละ

คุณ spin 9 มาเอง

Comment

เอาตังไปเล่น x6800 ยังได้เลย

Comment

E6300 ด้วยคนครับผม ไม่ต้องเสียเวลาวั่ง

Comment

E6300ดีกว่าแรงกว่าด้วยถูกกว่าด้วย Pentium Extreme Edition 965กับ955 มันร้อนมากนะ มันไม่มีEISTด้วย(EIST คือตัวช่วยระบายความร้อน) แต่ว่า Core 2 Duo E6300 มีทุกอย่างยกเว้น
                    HT (Hyper - Threading) ไม่มี แต่ Pentium Extreme Edition 965กับ955 มี จึงประมวลผลได้ 4 Thread แต่เล่นจริงๆเล่น Core 2 Duo E6300-E6600 ดีกว่านะ

Comment

น่าจะหายากครับในตลาดบ้านเรา นอกจากจะสั่งเป็นพิเศษครับ

Comment

หายากอ่ะ มี D840 กะ D950 เอาม่ะ อิอิ

Comment

Working...
                        X