Announcement

Collapse
No announcement yet.

งาน Comworld Thailand ที่พารากอน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งาน Comworld Thailand ที่พารากอน

วันนี้ผมไปเดินงาน Comworld มา เดินได้ 20 นาทีก็เดินครบ......มันสุดยอดแท้ๆ ไม่มีอะไรเลย ไม่รู้ว่าจะจัดขึ้นทำไม ถ้าไม่พร้อมแบบนี้ ของขายก็มีให้เลือกน้อยมากๆ ร้านค้าก็ไม่ค่อยมา คนก็ไม่ค่อยมี (คนขายมากกว่าคนซื้ออีก) ใครจะซื้อคอมฯ ผมแนะนำไป พันธุ์ทิพย์ หรือ ร้านคอมทั่วไปดีกว่าครับ เพราะไป Comworld ปีนี้น่าผิดหวังเหลือเกินครับ

(ผมไปงานนี้ทุกครั้ง ครั้งนี้แหละผิดหวังมากที่สุด ของที่สุด แบบนี้เค้าไม่เรียกว่า Comworld แล้วครับ)

ของไม่ค่อยน่าสนใจด้วย

Comment

Originally posted by wathaminsan View Post
      วันนี้ผมไปเดินงาน Comworld มา เดินได้ 20 นาทีก็เดินครบ......มันสุดยอดแท้ๆ ไม่มีอะไรเลย ไม่รู้ว่าจะจัดขึ้นทำไม ถ้าไม่พร้อมแบบนี้ ของขายก็มีให้เลือกน้อยมากๆ ร้านค้าก็ไม่ค่อยมา คนก็ไม่ค่อยมี (คนขายมากกว่าคนซื้ออีก) ใครจะซื้อคอมฯ ผมแนะนำไป พันธุ์ทิพย์ หรือ ร้านคอมทั่วไปดีกว่าครับ เพราะไป Comworld ปีนี้น่าผิดหวังเหลือเกินครับ

(ผมไปงานนี้ทุกครั้ง ครั้งนี้แหละผิดหวังมากที่สุด ของที่สุด แบบนี้เค้าไม่เรียกว่า Comworld แล้วครับ)
      สงสัยจะขายของเก่าให้หมดแล้วเอารุ่นๆๆมาที่หลัง

Comment

งานคอมที่พารากอน จัดทุกปีนับวันยิ่งห่วยลง

Comment

ไปมาเหมือนกันครับ ไม่มีอะไรเลยจริง ขายดีอยู่ 2 บูตครับ HP , Acer อิอิอิ

Comment

มีขาวเนียนครับ

Comment

เงินมันไปกะค่าที่หมดแล้วไง

สุดท้ายก็ พันทิป พ่อทุกสถาบัน - -;

Comment

ผมคาดเดาเอานะ เดือนหน้าคอมมาท คนคงอดใจไว้รองานใหญ่กันซะมกกว่าครับ

ปล.ถ้ากะจะมาซื้อของจริงๆ (สอย NB สักเครื่อง) ผมว่าของเยอะนะ มาตั้งหลายค่าย

Comment

ไม่โดน ไปพันธุ์ทิพย์ ดีฟ่าจริงๆ

Comment

จัดมาให้เปลืองงบเล่นๆ ฮ่าๆๆ

Comment

ผมก็ไม่เห็นงานคอมจะมีอะไรโดน เลย ทั้ง com world หรือ งานต่างๆที่AR จัด อะ

ของโดนๆซื้อกันในบอร์ดเดก่า

Comment

Working...
                      X