Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนผู้รู้ หรือผู้มีประสบการณ์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนผู้รู้ หรือผู้มีประสบการณ์

ใช้ athon 3000+(939) a8n-e ram 1 g asus 6600 256m
    อยา่กรบกวนถาม ถ้าเราจะอัพเกรดเพิ่ม เราควรจะทำ
    1. อยากเปลี่ยน cpu เป็น 3800+ X2
    2. เปลี่ยนการ์จอ เป็น ati 1950
    การใช้งาน ดูอินเตอร์เนท เล่นหุ้น เล่นเกมส์
    อยากทราบว่า ถ้าอัพเกรดแล้ว วิธีใดทำใ้ห้เราทำงานไว ขึ้น

ลืมบอกว่า clock ได้ 2.5-2.6

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

งานนี่คือ ..ไม่เน้นเล่นเกมส์ใช่เปล่า -*-

Comment

เล่นบางครั้งครับ

Comment

อยากทราบว่า เป็นอะไรแล้วเห็นผลมากกว่ากัน
            ถ้าเปลี่ยนตามข้อ 1 เราไ้ด้อะไรครับ
            ถ้าเปลี่ยนข้อ 2 เราจะได้อะไรครับ

Comment

อยา่กรบกวนถาม ถ้าเราจะอัพเกรดเพิ่ม เราควรจะทำ
              1. อยากเปลี่ยน cpu เป็น 3800+ X2
              2. เปลี่ยนการ์จอ เป็น ati 1950

การใช้งาน
              ดูอินเตอร์เนท เล่นหุ้น ----------------เพิ่มสปีดเน็ทครับ
              เล่นเกมส์ --------------OC เครื่องเดิม แล้วซื้อ SPARK 7600gt มาใช้ ครับ
              อยากทราบว่า ถ้าอัพเกรดแล้ว วิธีใดทำใ้ห้เราทำงานไว ขึ้น

Comment

ขอบคุณ คุณ wikorn มากครับ

Comment

Working...
                X