Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมเน็ตผมมันกากลงอ่ะงับ เป็นที่อะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมเน็ตผมมันกากลงอ่ะงับ เป็นที่อะไรครับ

คือคอมผมอ่ะงับ อยู่วันหนึ่งเน็ตก็ช้าลงมากเลยครับ ช้ามากถึงกับไม่โหลดหน้าเว็บเลยโหลดก็เป็นชาติแต่พอเช็คสปีดดูก็ 1.7 ตามปกติ แต่ค่า upload แค่ 15 เองอ่ะครับ ปกติมัน เกือบๆ 500 แล้วพอลองเอามาเสียบเล่นกะอีกเครื่องเล่นได้ปกติครับ ความเร็วเท่าเดิมเป็นที่อะไรครับ การ์ดแลนของคอมอีกเครื่องที่เน็ตเน่าป่าวครับ
    ช่วยผมด้วยครับ ขอบคุณครับ

เพิ่มเติมครับ 1.7Mb และ 15,500 kbps นะครับ เอิ๊กๆ เหอๆงงอ่ะครับ เป็นที่การ์ดแลนของเครื่องที่ใช้ไม่ได้รึเปล่าเพระาเราท์เตอร์อะไรต่างๆเป็นชุดเดิมหมดเปลี่ยนแต่คอม คอมนั้น เสียบสายแลนกะการ์ดแลนที่มากะเมนบอร์ดคัรบ มันเสียรึเปล่าครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
    X