Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น Dark sector แล้วเสียงในเกมมันหายอ่ะครับ ช่วยทีครับ ด่วน ขอบคุงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น Dark sector แล้วเสียงในเกมมันหายอ่ะครับ ช่วยทีครับ ด่วน ขอบคุงครับ

อย่างที่ว่าอ่ะครับ ทำไงดีครับ ช่วยที ขอบคุงครับ

ไปที่ Control Panel > Sounds and Audio Devices(ที่เป็นไอคอนรูปลำโพง)
    ตรง Speaker setting เข้าไปที่ Advanced ไปที่แท็ป Performance ตรง Hardware acceleration เลื่อนปรับเป็นจาก Full เป็น Basic กดApply เสร็จละ

Comment

ขอบคุงจ้า

Comment

คือทำตามที่บอกแล้วอ่ะครับ เล่นไปสักพักตอนแรกมีเสียงสักพักเสียงมันก็หายอยู่ดีอ่ะครับ ทำไงดีครับ ช่วยที

Comment

ช่วยทีครับบบ รอมาหลายวันแล้วจ้า

Comment

ต้องลงแพท เสียง eng ตัวใหม่มั้ง ได้ลงเปล่า หรือยังเล่น เปฦ้้น ภาษารัสเสีย อยุ่

Comment

วิธีเปลี่ยน Sound ให้เป็น English
              1. เข้าไปในโฟลเดอร์ที่ลงเกม Configs\DS.cfg แล้วใช้ Notepad เปิด DS.cfg
              2.เปลี่ยนจาก App.Language=ru ให้เป็น App.Language=en แล้วคลิก File --> Save แล้วปิด Notepad ไปเลย จากนั้นก็เข้าเกม จะได้ Sound เป็น English

ผิดพลาดอย่างไรต้องขอโทษด้วย

Comment

วิธีนี้ทำแล้วครับ ทำแล้วพอเล่นไปแล้วเสียงมันก็หายครับ แล้วพอมาดูที่Configs\DS.cfg มันขึ้นว่าApp.DefaultCmdLine="-nop -client -silent"ยังงี้อ่ะครับ ช่วยทีครับบ

Comment

แล้วมีแพทเสียง ENG ตัวใหม่แล้วหรอครับ ถ้ามีขอหน่อยครับ ขอบคุนครับ

Comment

Working...
                  X