Announcement

Collapse
No announcement yet.

การเปิดคอมแบบไม่ปิดเลยมีผลเสียอะไรรึเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การเปิดคอมแบบไม่ปิดเลยมีผลเสียอะไรรึเปล่า

ตามหัวข้อคับอยู่ในอุณหภูมิห้องเยนคับ

เปิดไม่ปิดเลยมีรีเครื่องบ้างจะมีผลเสียมั้ย

มีครับ เสียค่าไฟ เพิ่ม อุ อุ

คงไม่เป็นไรหรอก อุณหภูมิในห้องเย็นนี่นา

Comment

เปลืองไฟครับ

Comment

พัดลม น่าจะไปก่อนนะครับ(มันจะร้องหิวข้าว) เพราะ มันมีหน้าที่ระบายความร้อนให้ชิ้นอื่นๆ

แต่มันไม่มีอะไร ระบายความร้อนให้ตัวมัน แต่ไม่ใช่เรื่องใหญ่เท่าไร อิอิ

Comment

อายุสั้นลง

เปลืองไฟ

ห้องร้อน

Comment

ผลเสียเยอะแฮะแต่ข้อดีก้อมีหนังดู โหลดบิท

Comment

Originally posted by tassapon View Post
              อายุสั้นลง
              อายุสั้นก้อทำพิธีต่ออายุเอาสิครับ (เครม)

Comment

Working...
              X