Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบร้านที่ขาย Hard ware ผ่อนได้คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบร้านที่ขาย Hard ware ผ่อนได้คับ

พอดีจะต้องใช้คอม แต่ไม่มีเงินก้อน แต่มีรายได้ประจำ พอผ่อนได้ 555+ ใครพอจะทราบบ้างไหมคับ แนะนำที

ขอบคุณคับ

ยังไม่เคยเจอนะครับ

ค่อยๆเก็บเงินไปดีกว่าครับ

Comment

นึกว่ามี ว่าจะให้พี่ ช่วยจัดสเปกให้ด้วย แต่คงยังไม่ต้องละ รอมีตังก่อนดีกว่า

พอดีจะเอามาใช้อัด เพลง เดโม ก๊องแก๊ง ไปก่อน

แต่คอมที่บ้านตอนนี้คงไม่ไหว

Comment

ถามไว้ก่อนดีกว่า ถ้าจะเอามาไว้ ทำเพลงเนี่ย ใช้ AMD หรือ INTEL ดี

Comment

ใช้ได้ทั้งสองค่ายครับ

Comment

ผ่อนตัวเอง ไปก่อนครับเดี๋ยวก็ได้เงินก้อนไปซื้อ สู้ๆครับ

Comment

่jib ผ่อนพวกบัตร อิออนได้ เฟริ็์สช้อย ได้จ้า

Comment

ร้าน Big IT ผ่อน 0% 6 เดือน หรือ 10 แล้วแต่ช่วงโปรโมชั่นนะครับ หรือไม่ก็ของ Hard Warehouse ผ่อน 0% 10 เดือน เคยใช้บริการครับ

Comment

Working...
                X