Announcement

Collapse
No announcement yet.

WinDows pack 1 กับ 2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• WinDows pack 1 กับ 2

ผมใช้ สมพร 3100+ VGA GF 7300 GS Ram 512 MB ใช้คอมชุดของ ACER aspire T136
    ร้านบอกว่าให้ลงวินโดว์ pack 1 แล้วพอดีว่าผมมีแพค 2 อยู่ เลยลง เพราะรู้สึกว่าคอมมันช้าลง พอลงเสร็จ หน้าจอตอนบูทมันขึ้นจอสีฟ้าๆ มา บอกว่าเออเร่ออะไรซักอย่างนี่แหละ อยากทราบว่ามันเกี่ยวกับแพค ของวินโดว์ ไหมครับ รู้สึกเหมือนมันจะบอกว่าไฟล์ใน system 32 มันไม่มีหรือไม่ครบ อะไรซักอย่างนี่แหละ ครับ

แผ่นเสียแล้วมั้งครับ ลองเปลี่ยนแผ่นใหม่ดูครับ

Comment

เปลี่ยนแผ่นใหม่เลยครับพวกวินโดว์ถ้าตอนลงไฟล์บางตัวมันหายไปนี้วุ่นเลยครับ

Comment

แผ่นอาจไม่เห็นชิบเซตคับเปลี่ยนแผ่นเป็นเวอร์ชั่นที่ใหม่กว่าดูคับ

Comment

ลองดูใหม่นะครับ

Comment

Working...
          X