Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความรู้หน่อย "การ์ดจอของ MXM ซื้อได้ที่ไหนหรอ"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความรู้หน่อย "การ์ดจอของ MXM ซื้อได้ที่ไหนหรอ"

แนะนำหน่อยคับ

ในเมืองไทยไม่มีใครขายครับ ณ ตอนนี้อ่ะนะ อยากได้ลองดูเว็บนี้

www.ebay.com ครับ

Comment

ใน http://www.eurocom.com มีขายการ์ดจอของnotebookครับ มีแทบทุกแบบ แต่ราคาโหดมาก แล้วก็ไม่รุ้ว่าจะเอามาใส่ในnotebookท่านได้รึเปล่า

Comment

ส่งซองเปล่าติดแสตมป์มาที่ผม เดี๋ยวส่งนามบัตรร้านให้
        เึ้่ค้ามีเป็น ถุงๆ

Comment

อิอิ ขอบคุณคับ

Comment

Originally posted by data_db2 View Post
            ส่งซองเปล่าติดแสตมป์มาที่ผม เดี๋ยวส่งนามบัตรร้านให้
            เึ้่ค้ามีเป็น ถุงๆ
            โทรไปถามแล้ว nVidia GF8600M GT 512MB มือ 2 ราคา 1500 บาท ประกัน 1 ปีครับ แต่ต้องเอาเครื่องไปลองนะครับ

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
              โทรไปถามแล้ว nVidia GF8600M GT 512MB มือ 2 ราคา 1500 บาท ประกัน 1 ปีครับ แต่ต้องเอาเครื่องไปลองนะครับ
              จริงๆ ถ้าให้ผมไปหยิบ จะได้ ต่ำกว่านั้น แต่ราคาโอเค มะ อิอิ
              อย่าพึ่งบอกเบอร์ใครเด้อ พี่เค้าฝากนามบัตรมาให้ผมแจก เป็นกล่อง เลย

Comment

ยังไม่ได้ไปลองเลยคับ เดี๋ยวมีเวลาว่าจะเปลี่ยนซะหน่อย
                เพราะรู้สึกว่า หลังจากเปลี่ยนแรมมา มีปัญหาเรื่องความร้อนละ
                หรือเพราะแกะเครื่องบ่อยจนซิลิโคนเสื่อมก็ไม่รู้คับ

Comment

น่าลองมั่ง ของเก่าเป็น 8400GS ของ hp เเต่มันคงติดมาบนบอร์ดเเล้ว
                  อีกไม่นานกะพังเพราะ heat cycle เหอะๆ

Comment

คุณ data_db2 คับผมอยากรู้ว่า

notebook ยี่ห้อไหนรุ่นไหน ที่จะสามารถเปลี่ยนการ์ดจอได้มั้งคับ

แล้วจะดูยังไงว่าตัวไหน mxm ตัวไหน on chip คับ

Comment

ผมก็อยากรู้เหมือนกัน เข้ามารอคำตอบด้วยคน

Comment

Originally posted by Mazzard View Post
                        คุณ data_db2 คับผมอยากรู้ว่า

notebook ยี่ห้อไหนรุ่นไหน ที่จะสามารถเปลี่ยนการ์ดจอได้มั้งคับ

แล้วจะดูยังไงว่าตัวไหน mxm ตัวไหน on chip คับ
                        Originally posted by เด็กชายใต้ดิน View Post
                        ผมก็อยากรู้เหมือนกัน เข้ามารอคำตอบด้วยคน

อ่าน review อย่างเดียวครับ

Comment

ส่งให้ผมมั้ง

Comment

Originally posted by airforceone View Post
                            ส่งให้ผมมั้ง
                            google มีเยอะเเยะเสิชเลยครับ

Comment

Working...
                            X