Announcement

Collapse
No announcement yet.

Review เก้าอี้คอมพิวเตอร์ แจ่มๆจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เก้าอื้แบบผุ้บริหารดีกว่าคับ ตรงขามีล้อ เราจะได้พริ้วๆ

Comment

จอกับเคสมันขัดกันเลยอะ ++

Comment

Originally posted by -DoMyoJi- View Post
        จอกับเคสมันขัดกันเลยอะ ++
        เห็นด้วย แต่ เคสแหล่มนะนั้น

Comment

คล้ายกันของผมรุ่น CSA-40

Comment

วันที่ 10 กว่า เจอกันครับ จขกท. ^^

Comment

เอ่อ... อยากได้ Review ของแบบ ฐานหมุน ด้วยหงะ
              ถ้าเป้นธรรมดามันดูแข็งแรงดี แต่ฐานหมุน ไม่แน่ใจหงะ = =

Comment

Working...
              X