Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรม 4gb แต่เห็นแค่ 2gb

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรม 4gb แต่เห็นแค่ 2gb

สงสัยว่าน่าจะเป็นที่ เมนบอร์ด ??

เพราะเพื่อนผมใช้เมนบอร์ด EP43-DS3L

ใช้วินโดว์ vista 32 bit ครับ

ใช้วินโดว์ vista 32 bit ครับ

Comment

OS 32Bit จะเห็น 3 กว่าๆ สำหรับ 4GB

Comment

ต้องไปใช้ 64bit ครับผม ของผมก็เห็นแค่ 3.25 เองครับ ไม่มีปันยาหา 64bit 5555

Comment

64bit ใช่ windows7มั้ยครับ vistaก้อไม่มี64bitเหรอครับ

Comment

ปัญหาระดับชาติ ขอผมปรึกษา ครม.ก่อนนะครับ...

Comment

Windows ตัวอื่นมี 64bit ไหมครับ ที่ไม่ใช่ Vista อ่ะ

Comment

XP กับ Windows 7 ครับ อยากได้ ขอมาจะจัดให้ครับ ................

Comment

ผมเข้าใจครับว่า วินโดว์ 32 บิท เห็นแค่ี 3 กว่าๆ เพราะเครื่องผมเองมันก้อเหน 3.3

แต่ อันนี้เห็นแค่ 2.5 ครับผม

Comment

ของผมใส่4 แต่เห็น 2.5 เหมือนกนัครับใช้ xp sp3 32bit

Comment

Working...
                    X