Announcement

Collapse
No announcement yet.

E6400กับP5BDl หรือ E6300 กับ พี่หมีดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

P5B delux อยู่ดี ส่วนคอมมานโด ส่วนที่แรงขึ้นมามันเกินความจำเป็น ทรมานแรมและ cpu ป่าวๆ

Comment

ขอบคุณ ท่านมากครับ

Comment

DS3มันทำได้แค่ RAID 0,1
        ตัวอื่นที่กล่าวมาทำRAID 0,1,5,10 ได้ครับ
        DS3เหมาะสำหรับเอาไปลากเล่นครับ ทำRAIDไม่ดีเท่าที่ควร

Comment

อีกนิด DS3 ชิฟที่ควบคุม RAID มันไม่ใช่ของ intel นะครับ เลยไม่ดีเท่าที่ควร

Comment

เข้าใจแล้วครับ เรื่องRAID ของDS3 ไม่เคยคิดจะใช้น่ะเลยไม่ได้สนใจรายละเอียดเลย

ส่วนทีคุณbattlecruiserบอกไม่เคลียนี่ผมหมายความว่าคอมมานโดดีกว่าDS3น่ะครับ

ราคามันต่างกันเกือบเท่าตัว คนละระดับกันเลย แล้วที่ข้างบนบอกว่าDS3ดีกว่าคอมมานโดเนี่ย

ผมก็เลยสงสัยว่ามันจะเป็นไปได้เหรอ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
              P5B Delux แดร๊กเกลี้ยง

Comment

Originally posted by ZoLKoRn View Post
                หัวโจก แก๊งส์ P5B Delux มาเอง

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                  หัวโจก แก๊งส์ P5B Delux มาเอง
                  ก็มันคุ้มค่าที่สุดระหว่างราคากับ Performance สำหรับคนที่ไม่คิดจะ SLI และอย่างน้อยๆมันก็ Crossfire ได้อยู่เหมือนกัน

Comment

Working...
                  X