Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tt TR2 RX 550W สายยาวขนาดไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tt TR2 RX 550W สายยาวขนาดไหนครับ

กำลังจะซื้อ PSU ใหม่กะจะจัดสายเนียนๆอ่ะครับ
    เคส CM 590 เมนบอร์ด P5Q Delux ครับ
    เห็นมีคนใช้กันเยอะ ไม่ทราบว่าความยาวใช้ได้ป่าวครับ

ประมาณเนี๊ยะครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ
    Last edited by Merfo; 13 Feb 2009, 06:47:25.

สายไป CPU ขาวไม่พอ ต้องซื้อสายมาต่อครับ 80-100 บาทเอง ก้ถึงแล้วสบายมาๆ ซื้อเลย

Comment

ซื้อสายมานี่เราต่อเองหรือว่าเป็นสายสำเร็จรูปครับ

Comment

สำเร็จรูปซิ
        ผมยังมีตั้งเป็น สิบๆ เส้น

Comment

อ่อครับขอบคุณครับ

Comment

มอง psu ตัวอื่นเถอะครับ

ที่บอกเพราะใช้อยู่นะ

Comment

ใช้ไม่ดีหรือครับพอจะแนะนำตัวไหนให้ผมได้มั่งครับ

Comment

ของผมใช้กับเคส CM690 บอร์ด P5Q-Pro พอลากถึงอยู่ครับ แต่มันจะตึงๆพอดีครับ

Comment

ครับมีท่านอื่นที่เสป็คใกล้เคียงอีกมั้ยครับ

Comment

ไม่ลองดูพวก tagan ล่ะครับ
                    สายยาววววววว มักมั่ก เลยครับ
                    แถมมัดในท่อมาให้เรียบร้อยเลยครับ

หุหุหุ

Comment

Originally posted by thakhong View Post
                      ไม่ลองดูพวก tagan ล่ะครับ
                      สายยาววววววว มักมั่ก เลยครับ
                      แถมมัดในท่อมาให้เรียบร้อยเลยครับ

หุหุหุ
                      Tagan ก็อ้อมหลังบอร์ดไม่ถึงครับต้องหาพ่วง

ที่ยาวถึงดูเหมือนจะเป็น Sillver Stone นะครับ แต่สายมันรกมักๆ

Comment

ละ iCute TiTaNium Pro 650W เอามาใช้กับ cm690 จะต้องต่อสายอะไรไหมครับใครใช้อยู่ กำลังมองหา ซัพพลายใหม่ มีใครแนะนำตัวไหนป่าวครับ เห็นมันถอดสายได้ด้วย
                        น่าสนใจดี

Comment

Originally posted by pongwaen View Post
                          ละ iCute TiTaNium Pro 650W เอามาใช้กับ cm690 จะต้องต่อสายอะไรไหมครับใครใช้อยู่ กำลังมองหา ซัพพลายใหม่ มีใครแนะนำตัวไหนป่าวครับ เห็นมันถอดสายได้ด้วย
                          น่าสนใจดี
                          พอ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                            พอ
                            ตรงสายไฟต่อเข้าบอด 24pin ลอดหลังได้ใช่ปะครับ

Comment

แล้วอีนาแม๊ก ล่ะครับ

Comment

Working...
                              X