Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องE8400ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องE8400ครับ

E8400 กินไฟมากมั้ยครับ ถ้าลากซัก4ขึ้น อุณหภูมิประมาณเท่าไหร่ครับ แล้วไอตัวEOมันดีกว่าตัวอื่นยังไงครับ เห็นหลายท่านหาตัวEOกัน อยากรู้มันดียังไงครับ ถ้าไม่ใช่EOจะกินไฟมากหรือลากไม่ค่อยไปรึป่าวครับ ไม่ได้ติดตามข่าวสารเลยไม่มีข้อมูลครับ

ขอบคุณครับ

เห็น E0 ไฟ 1.2-1.3 V ลากกัน 4 GHz นิ่มๆ ละ ซิงค์เดิมๆ ชิวๆ เลย

Comment

เรปบนแน่นจริงๆ

Comment

และถ้าไม่ใช้E0นี้มันจะเป็นไงหรอคับ เร๊ปล่าง

Comment

E0 ถ้าได้ซิ้งค์ระบายความร้อนได้ดีๆ ผมว่าวิ่งยืนพื้น 4.5GHz ได้ทุกตัว แล้วใช้งานได้จริงด้วย

ไม่ต้องหา week เทพๆ เลือกมาเลยกล่องไหนก็ได้ week ไหนก็ได้ แค่เป็น E0 เป็นพอ แรงทุกตัว

Comment

^
            ^
            ^
            ตามนั้น อิอิ แอบเนียน

Comment

ที่รู้ เพราะว่าใช้ E8400 E0 มา ตั้งแต่ Week 26 31 37 เดือนเดียวผมซื้อไป3ตัว มันวิ่ง 4.5GHz เนียนๆทุกตัวเลยครับ

Comment

ไม่รู้เข้ามาดูเฉยๆ....*..*

Comment

ทำไมตอนเราซื้อมามานเปน CO ฟระ

Comment

ขอบคุณครับ วันนี้จะได้EOมมมมาเล่นแล้ว

Comment

Originally posted by ๐Judas๐Iscariot๐ View Post
                      ที่รู้ เพราะว่าใช้ E8400 E0 มา ตั้งแต่ Week 26 31 37 เดือนเดียวผมซื้อไป3ตัว มันวิ่ง 4.5GHz เนียนๆทุกตัวเลยครับ
                      ท่านเรปนี้ก็แน่น เดี๋ยวคงต้องรบกวนขอคำชี้แนะด้วย

Comment

Working...
                      X