Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยสอนวิธี แฟลชไบออสทีครับ ผมใช้ BLITZ EXTREME

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยสอนวิธี แฟลชไบออสทีครับ ผมใช้ BLITZ EXTREME

รบกวนช่วยสอนวิธี แฟลชไบออสทีครับ ผมใช้ BLITZ EXTREME พอตอนบู๊ทเปิดเครื่อง เครื่องจะบอกให้ Update Bios แล้วเครื่องก็จะให้กดปุ่ม F1 เพื่อให้ข้ามจุดนี้ เพื่อบู๊ทเข้าวินโดว์ ผมจึงกดตามขั้นตอนคู่มือที่แถมมาให้กับ MB มันก็ดาวโหลดมาให้เป็น V7.14.01 แตกซิบออกมาแล้วเป็นโฟล์เดอร์ ตามรูปครับ ผมต้องทำยังไงต่อครับรบกวนสอนด้วย
    Attached Files

ก็ setup ไปซิครับ

Comment

Working...
    X