Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมซื้อ 8450 เสีย ค่า โง่ หรือ ป่าว ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมก็เคยใช้ตัวนี้ใช้ได้ดีมากแต่ก็เปลี่ยนมาเล่น9550จนรู้แล้วว่าไม่ต่างเท่่าไหร่ แล้วท่านรู้เปล่าเค้าเอาสี่หัว สามหัวนี่แหล่ะมาทำ7750

Comment

เสียค่าโง่หมายถึงโดนหลอกหรือปล่าวครับ ถ้าใช่

ท่านก็ไม่ได้เสียค่าโง่เพราะว่าไม่มีใครหลอกท่าน

Comment

ท่านไม่ได้โดน เจ้าของร้านหรอกให้ซื้อ ใช่มั้ย ถ้าไม่ใ่อย่างงั้นท่านไม่ได้เสียค่าโง่คับ

Comment

ไม่โง่ หรอกครับ

เอาิเงินไปลง vga ดีๆ ก็เล่นเกมส์ ลื่นเหมือนกัน

ไม่ต้องไปขายหรอกครับ ไม่ได้เล่นลื่นกว่ากันขนาดไหนหรอก อยู่ที่ vga ส่วนมาก

Comment

ไม่โง่ครับถ้าเป็นผมก็เอาตัวนี้

Comment

2 คนหัวหาย 3 คนรอดตาย

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                เข้าผลิต CPU ออกมาให้คนมีตังใช้ครับ ไม่ได้ให้คนโง่ใช้ครับ

ไม่โง่หรอกครับที่ซื้อ ใช้ดีใหมละครับ
                คำคมอีกแล้ว

Comment

8450 จงเจริญ.....(อีกคน)

Comment

Originally posted by pangpon24 View Post
                    ผมก็ใช้ครับ
                    8450 จงเจริญ
                    จิง เราก็ใช้ oc 2.6 บายๆเลยครับ

Comment

ถ้าผมมีงบสำหรับ CPU อยู่ซัก 3,500 ผมก็เลือก Phenom X3 8450 เหมือนกันครับ

Comment

ล่าสุดผมเพิ่งถอย X3 8650 มา เดิมใช้ x2 4400+ เดิมๆ ทีนี้ที่ทำงานเปิดโอกาสให้ซื้อคอม ผมเลยชั่งใจว่าจะเอา intel บ้างดีไหม เล็ง E7400 ไว้ ไปๆมาๆ เปลี่ยนใจเลือก X3 8650 ดีกว่า เพราะเลือดสีเขียวซะแล้ว 55+ เท่าที่ใช้งานมา 2-3 วัน ผมรุ้สึกเลยว่า การใช้งานเร็วขึ้นกว่า x2 4400+ ชัดเจนเลยครับ เดิมๆทั้งคู่นะ ส่วนเกมส์ผมไม่ได้ลอง เพราะเครื่องที่ทำงาน ไม่อยากลงเกมส์ กดดู task manager ดู กิน cpu น้อยมาก วิ่งดีจิงๆ

Comment

X3 นี่ยอดแล้วครับ

Comment

Originally posted by krittamet View Post
                            2 คนหัวหาย 3 คนรอดตาย

รวมกันเราอยู่ ทิ้งกันเองตาย!!!

Comment

Working...
                            X