Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดคอมโหลดบิท+โหลดบิท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดคอมโหลดบิท+โหลดบิท

คือผมจะเปิดโหลดบิทน่ะครับ เน้นเปิดระยะยาว ราคาประมาณไม่เกิน18000น่ะครับ +-นิดหน่อยไม่รวมจอกับเดส ดูหนังเล่นเกมบ้าง ช่วยหน่อยน่ะครับ

หรือพอจะแนะนำกล่องโหลดบิทให้หน่อยก็ได้น่ะครับ

Comment

ถ้าไม่ได้เล่นเกมออนไลน์มากมายนัก แนะนำซื้่อAsus Eee ไปเลยก็ไำด้ครับ ใช้อินเทล อะตอม ประหยัดไฟดี
      หมื่นหน่อยๆ ไมุ่ึงหมื่นห้าร้อยด้วยซ้ำ

Comment

ขอเป็ฯลิสรายกาของแต่ละตัว และราคาของแต่ละตัวด้วยได้หมครับ คือบอกงี้ผมไม่รู้ไปบอกร้านยังไงอะครับ

Comment

Intel E5200 ~2,500
          ASUS P5-Q SE ~3,500
          Kingston 2G/800 x2 ~1700
          HIS HD4670 IceQ Turbo 3,300 ดูหนังสีสวยครับ แถมมี UVD อีก
          WD 1TB/7200 ~4,200 เน้นๆ กันไปเลย
          Enermax 460Watts ~2500 เปิดกันยาวๆ ใช้ PSU ดีๆ ไปเลยครับ

18300

ขาด DVD-RW ~850
          จะลดการ์ดจอ ถ้าเห็นว่าแรงไป แล้วเปลี่ยนเป็นซิงค์ CPU ดีๆ +พัดลมเงียบๆ ก็ได้ครับ

เอาไปยื่นให้ร้าน JIB ได้เลยครับ ยกเว้น PSU ที่เค้าไม่มีขาย คงซื้อไปเอง
          Last edited by Gearhead; 13 Feb 2009, 23:14:09.

Comment

แล้วถ้าลดจอแล้วเปลี่ยนเป็นซิงค์เงียบๆ จะเปลียนเป็นตัวไหนอะครับ ผมใช้เคสของ ซิลเวอสโตน PS-02B น่ะครับ

Comment

ซิ้งเดิม ก็เงียบครับ

Comment

มีใครพอแนะนำพวกล่องโหลดบิทให้ได้บ้างอะครับ ผมไม่ทราบว่าใช้อะไรมันคุ้มกว่ากันน่ะครับ

Comment

ไม่ลองรอ NVIDIA IRON ล่ะ

Comment

ประกอบ intel atom น่าจะเวิคกว่านะ คับผมมีความเห็นว่ามันถูกกว่ากันเยอะเลย

Comment

Originally posted by wamasee View Post
                      ประกอบ intel atom น่าจะเวิคกว่านะ คับผมมีความเห็นว่ามันถูกกว่ากันเยอะเลย
                      มันจะ 2 ปีแล้วนะ ท่านผู้ชม

Comment

ใครขุดมาหว่า

Comment

จขกท. โหลดบิท ไปหลายขุมแล้ว !!!

Comment

Working...
                          X