Announcement

Collapse
No announcement yet.

E8400 ดูยังไง E0 C0

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E8400 ดูยังไง E0 C0

คือผมจาไปซื้อแย้วๆๆ อยากได้ตัว E0 อ่าคร้าบ ไม่ทราบว่าดูยังไงครับ

EO มันจะพิมพ์ที่ฉลาก SLB9J ลองหาๆดูครับ แต่ซื้อใหม่ตอนนี้มันน่าจะเป็นเรปนี้หมดนะ เดี๋ยวผมก็ว่าจะไปซื้อเหมือนกัน

Comment

ดูที่หน้ากล่อง จะเขียนบอก

E8400 C0 = SLAPL
      E8400 E0 = SLB9J

รูป ปลากรอบ

Comment

ใจมากคร้าบพี่น้องคร้าบ

Comment

อ้าว ตอนนี้เป็นEOหมดเหรอครับ แล้วใครบอกว่าหายากฟะ

Comment

มันต่างกันยังไงอะครับ
            การทำงานต่างกันไหมครับจะไปซื้อเหมือนกัน.........

Comment

cpu Z คับ

Comment

Originally posted by dcomputer1 View Post
                มันต่างกันยังไงอะครับ
                การทำงานต่างกันไหมครับจะไปซื้อเหมือนกัน.........
                ตามนั้นครับ
                อยากรู้เหมือนกัน
                ตัวไหนดีกว่ากัน

Comment

อยากรู้ด้วยคน มันต่างกันยังไง C0 E0

Comment

E0 แจ่มกว่าครับ จับมามั่วๆไม่ต้องดู week ให้วุ่นวายก็ได้ 4.5-4.8GHz แบบนิ่มๆ

Comment

ผมถามไปตั้งนานนแว้ว ขุดมาจากไหนเนี่ย -*-

Comment

ก็ว่า เห็นท่าน มีลายเซ็นนี้นานแล้วนี้เข้ามานึกว่าท่าน ตั้งลายเซ้นก่อนซื้อเลย = =

Comment

Working...
                        X