Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับเกมส์ Burnout ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับเกมส์ Burnout ครับ

ตอนเข้าเกมส์แล้วมันจะ Login ให้เล่น online เองเลยครับ ปรับยังไงไม่ให้มัน online อะครับ

ปกติก็ไม่ Online อยู่แล้วครับถ้าคุณไม่ได้เล่นใน Online Mode

มันแต่จะเก็บบันทึก สิ่งที่เราทำแค่นั้นครับ ถ้าไม่ได้เล่น Online จะ Login หรือไม่ Login

ถ้าไม่เข้า Mode Online ก็คือ Offline ครับ

Comment

เอ่อเป็นเหมือนกัน มันออนไลน์เอง (เช็คกับเซิฟเวอร์เอง)

Comment

ตอนเข้าเกมให้กด Backspace แล้วกด Enter ครับ เพื่อที่จะเลี่ยงการล็อกอิน ไปเล่นแบบ Offline

Comment

ตอนเข้าเกมให้กด Backspace แล้วกด Enter ครับ เพื่อที่จะเลี่ยงการล็อกอิน ไปเล่นแบบ Offline
          ขอบคุณคับ คงจะเข้าเกมส์เร็วขึ้นเยอะเลย

Comment

Working...
          X