Announcement

Collapse
No announcement yet.

CRYSIS Warhead mission below the thunder ไปต่อยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CRYSIS Warhead mission below the thunder ไปต่อยังไงครับ

CRYSIS Warhead mission below the thunder ไปต่อยังไงครับ ด่านที่มันเป็นทางรถไฟใต้ดินอะครับ พอออกจากห้องที่เป็นกระจกกันกระสุน จะเจอโบกี้รถไฟ ก็ไปต่อไม่ได้ละ วนอยู่ในนั้นมา 2 วันละปวดตาจริงๆเลย

youtube ไป พิม crysis warhead แล้วพิมชื่อ mission
    มีให้ดูทุก mission

Comment

มีรูปด้วย จะดีมาก ถามกันแบบนี้ เซ็งจิตคับ

Comment

ไปอีีกฝั่งนึงไง....ขึ้้นบันไดไปเจอห้องเหมือนๆที่เราออกมา...

Comment

ไปอีกฝั่งนึงครับ ผมงมอยู่ชั่วโมงกว่าๆ นึกว่ามาทางเดิม แต่ มันคือทางจบภารกิจครับ

Comment

ไปข้างหน้าเรื่อยๆครับ

อิ อิ

ปล. หารูปมาแปะจะดีมากๆครับ

Comment

ยังไม่ได้เล่น อิอิ เซ็ง

Comment

มันจะมีห้องในชั้น 2 ครับ ลองหาดูดีๆ

Comment

ขอบคุณครับ ห้องมันเหมือนกันทั้ง2ฝั่งเลยงงครับ

Comment

โห วนอยู่ 2 วันเลยเหรอครับ
                    ความอดทนสูงจริงๆครับ เกมส์นี้ภาคแรกตอนฉากที่อยู่ใต้ดินที่ลอยอยู่กับพวกเอเลี่ยน
                    งงอยู่กับฉากนี้นานพอสมควร เกือบจะเลิกเล่นเกมส์นี้เพราะด่านนี้เลยล่ะ

Comment

เดินวนกลับครับ
                      ผมเล่นสัก ครึ่งชม. จบนะ มิชชั่นนี้ เดินไปตามจุดเขียวๆ ก็แค่นั้น
                      แต่ ให้ไปจุดเหลืองก่อน ไปเอาปืนมหาเทพ ยิงทีเอเลี่ยนตาย แล้วก็ไปที่จุดเขียว จัดการเอเลี่ยนยักษ์ครับ ลำบากนิดนึก ตรงสู้กับเอเลี่ยน

Comment

Working...
                      X